เลขที่เกียรติบัตร/วุฒิบัตร | ชื่อผู้ได้รับ (เกียรติบัตร/วุฒิบัตร) | โรงเรียน (หรือหน่วยงาน) | ปี พ.ศ. ที่มอบรางวัล |
2087/2563 | นายปัญญา จิตอามาตย์ พัฒนาผลสัมฤทธิ์กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ ดีเด่น |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองบัว | 2563 |
2088/2563 | นางนภาพร แสนโสม พัฒนาผลสัมฤทธิ์กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านดงยาง 1 | 2563 |
2089/2563 | นายบุญตา เสนา พัฒนาผลสัมฤทธิ์กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านหนองกระยัง | 2563 |
2090/2563 | นางนัยนา ยืนยั่ง พัฒนาผลสัมฤทธิ์กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านพรานอ้น | 2563 |
2091/2563 | นายรัชต์สุพล วิเศษศรี พัฒนาผลสัมฤทธิ์กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านกลาง | 2563 |
2092/2563 | นางมณีรัตน์ น้อยนาดี พัฒนาผลสัมฤทธิ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านหนองกระยัง | 2563 |
2093/2563 | นางสมร อินทรวิเศษ พัฒนาผลสัมฤทธิ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านนาโปน้อย | 2563 |
2094/2563 | นายพิทักษ์ สุวรรณไตรย์ พัฒนาผลสัมฤทธิ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านนาปุ่ง | 2563 |
2095/2563 | นายวิสุทธิ์ ไชยบุญตา พัฒนาผลสัมฤทธิ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านหนองแวงใหญ่ | 2563 |
2096/2563 | นายศรีหนุ เชื้อเมืองแสน พัฒนาผลสัมฤทธิ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านหนองหนาว | 2563 |
2097/2563 | นางอวยพร เบญมาตย์ พัฒนาผลสัมฤทธิ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านห้วยลำโมง | 2563 |
2098/2563 | นางสาวชนิดา ปากหวาน พัฒนาผลสัมฤทธิ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านกลาง | 2563 |
2099/2563 | นายวุฒิพงษ์ เดชทิศ พัฒนาผลสัมฤทธิ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านชะโนด 1 | 2563 |
2100/2563 | นางปิ่นแก้ว วังคะฮาต พัฒนาผลสัมฤทธิ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านหนองกะปาด | 2563 |
2101/2563 | นายพิทักษ์ สุวรรณไตรย์ พัฒนาผลสัมฤทธิ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ ดีเด่น |
โรงเรียนวัดหลวงปู่จาม มหาปุญโญ บ้านห้วยทราย "ราษฎร์ประสงค์" | 2563 |
2102/2563 | นางสุมาลี อาจวิชัย พัฒนาผลสัมฤทธิ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๓ ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านงิ้ว | 2563 |
2103/2563 | นางสาววรัญชลี สุขพินิจ พัฒนาผลสัมฤทธิ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๓ ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านเหล่าหมี | 2563 |
2104/2563 | นางชมัยพร เสียงล้ำ พัฒนาผลสัมฤทธิ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๓ ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านหนองเอี่ยนดง "ราษฎร์สงเคราะห์" | 2563 |