เลขที่เกียรติบัตร/วุฒิบัตร | ชื่อผู้ได้รับ (เกียรติบัตร/วุฒิบัตร) | โรงเรียน (หรือหน่วยงาน) | ปี พ.ศ. ที่มอบรางวัล |
3003/2563 | เด็กชายชัชพงศ์ รัตนวงค์ นักเรียนที่มีผลคะแนน O-NET ปีการศึกษา ๒๕๖๒ ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ ได้คะแนนเฉลี่ยลำดับที่ ๑ ของเครือข่ายคำชะอีก้าวหน้า |
โรงเรียนบ้านซ่ง | 2563 |
3004/2563 | เด็กหญิงญัฐณิชา บุตรดีวงค์ นักเรียนที่มีผลคะแนน O-NET ปีการศึกษา ๒๕๖๒ ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ ได้คะแนนเฉลี่ยลำดับที่ ๒ ของเครือข่ายคำชะอีก้าวหน้า |
โรงเรียนบ้านน้ำเที่ยง วันครู ๒๕๐๑ | 2563 |
3005/2563 | เด็กหญิงษฎาภรณ์ อามาตมนตรี นักเรียนที่มีผลคะแนน O-NET ปีการศึกษา ๒๕๖๒ ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ ได้คะแนนเฉลี่ยลำดับที่ ๑ ของเครือข่ายคำชะอีศึกษาพัฒน์ |
โรงเรียนบ้านดงยาง ๑ | 2563 |
3006/2563 | เด็กชายนิชดนัย พลวงค์ นักเรียนที่มีผลคะแนน O-NET ปีการศึกษา ๒๕๖๒ ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ ได้คะแนนเฉลี่ยลำดับที่ ๒ ของเครือข่ายคำชะอีศึกษาพัฒน์ |
โรงเรียนบ้านดงยาง ๑ | 2563 |
3007/2563 | เด็กหญิงวิภาวี ผิวเหลือง นักเรียนที่มีผลคะแนน O-NET ปีการศึกษา ๒๕๖๒ ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ ได้คะแนนเฉลี่ยลำดับที่ ๑ ของเครือข่ายดอนตาล |
โรงเรียนชุมชนดอนตาล | 2563 |
3008/2563 | เด็กหญิงขวัญธิชา พิมมะสาน นักเรียนที่มีผลคะแนน O-NET ปีการศึกษา ๒๕๖๒ ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ ได้คะแนนเฉลี่ยลำดับที่ ๒ ของเครือข่ายดอนตาล |
โรงเรียนบ้านนาสะโน | 2563 |
3009/2563 | เด็กชายจักรธร จำรัสจิตร นักเรียนที่มีผลคะแนน O-NET ปีการศึกษา ๒๕๖๒ ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ ได้คะแนนเฉลี่ยลำดับที่ ๑ ของเครือข่ายภูสระดอกบัว |
โรงเรียนบ้านนาทาม | 2563 |
3010/2563 | เด็กชายเสฏฐวุฒิ แดงบุตร นักเรียนที่มีผลคะแนน O-NET ปีการศึกษา ๒๕๖๒ ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ ได้คะแนนเฉลี่ยลำดับที่ ๒ ของเครือข่ายภูสระดอกบัว |
โรงเรียนบ้านบาก ๒ | 2563 |
3011/2563 | เด็กหญิงอรปรียา ลอยประโคน นักเรียนที่มีผลคะแนน O-NET ปีการศึกษา ๒๕๖๒ ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ ได้คะแนนเฉลี่ยลำดับที่ ๑ ของเครือข่ายภูผาเทิบพัฒนา |
โรงเรียนบ้านเหล่าหมี | 2563 |
3012/2563 | เด็กหญิงอธิชา พิมพ์หานาม นักเรียนที่มีผลคะแนน O-NET ปีการศึกษา ๒๕๖๒ ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ ได้คะแนนเฉลี่ยลำดับที่ ๒ ของเครือข่ายภูผาเทิบพัฒนา |
โรงเรียนบ้านดง | 2563 |
3013/2563 | เด็กหญิงจิราภรณ์ อินทโพธิ์ นักเรียนที่มีผลคะแนน O-NET ปีการศึกษา ๒๕๖๒ ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ ได้คะแนนเฉลี่ยลำดับที่ ๑ ของเครือข่ายคำสร้อยนาอุดม |
โรงเรียนชุมชนบ้านม่วงไข่ | 2563 |
3014/2563 | เด็กชายธนภัทร แสงตะวัน นักเรียนที่มีผลคะแนน O-NET ปีการศึกษา ๒๕๖๒ ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ ได้คะแนนเฉลี่ยลำดับที่ ๒ ของเครือข่ายคำสร้อยนาอุดม |
โรงเรียนบ้านนาอุดม | 2563 |
3015/2563 | เด็กชายผดุงศักดิ์ คำบาง นักเรียนที่มีผลคะแนน O-NET ปีการศึกษา ๒๕๖๒ ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ ได้คะแนนเฉลี่ยลำดับที่ ๑ ของเครือข่ายธารบังอี่ |
โรงเรียนบ้านหนองแวงใหญ่ | 2563 |
3016/2563 | เด็กชายภัทรวิทย์ อ่อนสำอางค์ นักเรียนที่มีผลคะแนน O-NET ปีการศึกษา ๒๕๖๒ ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ ได้คะแนนเฉลี่ยลำดับที่ ๒ ของเครือข่ายธารบังอี่ |
โรงเรียนบ้านหนองแวงใหญ่ | 2563 |
3017/2563 | เด็กหญิงจินต์จุฑา ปึ้งตะเนน นักเรียนที่มีผลคะแนน O-NET ปีการศึกษา ๒๕๖๒ ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ ได้คะแนนเฉลี่ยลำดับที่ ๑ ของเครือข่ายร่มกกชัยพัฒนา |
โรงเรียนบำรุงพงศ์อุปถัมภ์ | 2563 |
3018/2563 | เด็กหญิงชลภิชา ห้วยทราย นักเรียนที่มีผลคะแนน O-NET ปีการศึกษา ๒๕๖๒ ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ ได้คะแนนเฉลี่ยลำดับที่ ๒ ของเครือข่ายร่มกกชัยพัฒนา |
โรงเรียนบ้านหนองนกเขียน | 2563 |
3019/2563 | เด็กหญิงแพรวพรรณ จิตอามาตย์ นักเรียนที่มีผลคะแนน O-NET ปีการศึกษา ๒๕๖๒ ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ ได้คะแนนเฉลี่ยลำดับที่ ๑ ของเครือข่ายดงหลวง |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองบัว | 2563 |
3020/2563 | เด็กชายพิชญุตม์ สุคำภา นักเรียนที่มีผลคะแนน O-NET ปีการศึกษา ๒๕๖๒ ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ ได้คะแนนเฉลี่ยลำดับที่ ๒ ของเครือข่ายดงหลวง |
โรงเรียนร่มเกล้า | 2563 |