รายชื่อผู้ได้รับเกียรติบัตร/วุฒิบัตร
ลำดับที่ | เลขที่ | ชื่อรางวัล | ผู้ได้รับรางวัล | สังกัด |
๑ | ๑๐๕๗/๒๕๖๒ | สถานศึกษาพัฒนาการเรียนการสอนตามปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียง ดีเด่น | โรงเรียนบ้านท่าไค้ | |
๒ | ๑๐๕๖/๒๕๖๒ | สถานศึกษาพัฒนาการเรียนการสอนตามปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียง ดีเด่น | โรงเรียนชุมชนศรีบุญเรือง | |
๓ | ๑๐๕๕/๒๕๖๒ | สถานศึกษาพัฒนาการจัดการเรียนการสอนแบบ Active Learning ดีเด่น | โรงเรียนบ้านบุ่งอุทัย | |
๔ | ๑๐๕๔/๒๕๖๒ | สถานศึกษาพัฒนาการจัดการเรียนการสอนแบบ Active Learning ดีเด่น | โรงเรียนมุกดาลัย | |
๕ | ๑๐๕๓/๒๕๖๒ | สถานศึกษาจัดกิจกรรมพัฒนาทักษะภาษาอังกฤษในชีวิตประจำวัน ดีเด่น | โรงเรียนบ้านโนนศรี | |
๖ | ๑๐๕๒/๒๕๖๒ | สถานศึกษาจัดกิจกรรมพัฒนาทักษะภาษาอังกฤษในชีวิตประจำวัน ดีเด่น | โรงเรียนอนุบาลมุกดาหาร | |
๗ | ๑๐๕๑/๒๕๖๒ | สถานศึกษาจัดการศึกษาพิเศษเรียนร่วม ดีเด่น | โรงเรียนบ้านส้มป่อย "รอดนุกูล" | |
๘ | ๑๐๕๐/๒๕๖๒ | สถานศึกษาจัดการศึกษาพิเศษเรียนร่วม ดีเด่น | โรงเรียนมุกดาลัย | |
๙ | ๑๐๔๙/๒๕๖๒ | สถานศึกษาจัดการศึกษาพิเศษเรียนร่วม ดีเด่น | โรงเรียนอนุบาลมุกดาหาร | |
๑๐ | ๑๐๔๘/๒๕๖๒ | โรงเรียนแกนนำคุณธรรม ระดับเขตพื้นที่ | โรงเรียนชุมชนศรีบุญเรือง | |
๑๑ | ๑๐๓๙/๒๕๖๒ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ระดับมัธยมศึกษา ดีเด่น | โรงเรียนบ้านส้มป่อย "รอดนุกูล" | |
๑๒ | ๑๐๓๘/๒๕๖๒ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ระดับมัธยมศึกษา ดีเด่น | โรงเรียนมุกดาลัย | |
๑๓ | ๑๐๓๗/๒๕๖๒ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ระดับประถมศึกษา ดีเด่น | โรงเรียนอนุบาลมุกดาหาร | |
๑๔ | ๑๐๓๖/๒๕๖๒ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านการอ่านออกเขียนได้ยกโรงเรียน | โรงเรียนบ้านดานคำ | |
๑๕ | ๑๐๓๕/๒๕๖๒ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านการอ่านออกเขียนได้ยกโรงเรียน | โรงเรียนบ้านศูนย์ไหม | |
๑๖ | ๑๐๑๔/๒๕๖๒ | พัฒนาคุณภาพการศึกษาโดยใช้กระบวนการ PLC ดีเด่น | โรงเรียนบ้านส้มป่อย "รอดนุกูล" | |
๑๗ | ๑๐๑๓/๒๕๖๒ | พัฒนาคุณภาพการศึกษาโดยใช้กระบวนการ PLC ดีเด่น | โรงเรียนอนุบาลมุกดาหาร | |
๑๘ | ๑๐๐๕/๒๕๖๒ | มีผลสัมฤทธิ์ทางการเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ ดีเด่น | โรงเรียนอนุบาลมุกดาหาร | |
๑๙ | ๑๐๐๖/๒๕๖๒ | พัฒนาผลสัมฤทธิ์ผู้เรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ บรรลุเป้าหมายเขตพื้นที่ | โรงเรียนบ้านท่าไค้ | |
๒๐ | ๑๐๐๔/๒๕๖๒ | มีผลสัมฤทธิ์ทางการเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ ดีเด่น | โรงเรียนบ้านท่าไค้ | |
๒๑ | ๑๐๐๒/๒๕๖๒ | พัฒนาผลสัมฤทธิ์ผู้เรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ ๓ บรรลุเป้าหมายเขตพื้นที่ | โรงเรียนบ้านกุดโง้ง | |
๒๒ | ๑๐๐๑/๒๕๖๒ | พัฒนาผลสัมฤทธิ์ผู้เรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ ๓ บรรลุเป้าหมายเขตพื้นที่ | โรงเรียนชุมชนศรีบุญเรือง | |
๒๓ | ๑๐๐๐/๒๕๖๒ | มีผลสัมฤทธิ์ทางการเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ ๓ ดีเด่น | โรงเรียนมุกดาลัย | |
๒๔ | ๙๙๙/๒๕๖๒ | จัดการเรียนการสอนตามนโยบาย "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" ดีเด่น | โรงเรียนชุมชนศรีบุญเรือง | |
๒๕ | ๙๙๘/๒๕๖๒ | จัดการเรียนการสอนตามนโยบาย "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" ดีเด่น | โรงเรียนบ้านนาโปใหญ่-โคกสุวรรณ | |
๒๖ | ๙๙๖/๒๕๖๒ | บริหารจัดการเรียนการสอน โดยใช้ DLTV ดีเด่น | โรงเรียนบ้านนาโปน้อย | |
๒๗ | ๙๙๗/๒๕๖๒ | บริหารจัดการเรียนการสอน โดยใช้ DLTV ดีเด่น | โรงเรียนนาคำน้อยวิทยา | |
๒๘ | ๓๐๗๐/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางกมลรัตน์ โลทิตยา | คำสายทองวิทยา |
๒๙ | ๓๐๗๑/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางวัชรี อัครทวีทอง | ชุมชนศรีบุญเรือง |
๓๐ | ๔๕๐๐/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโครงการเขียนสวย อ่านคล่อง คิดเลขเร็ว ๑๐๐% ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๑ | นางทัดทรวง สุพร | ชุมชนศรีบุญเรือง |
๓๑ | ๓๐๗๒/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวสิริพักตร์ วงศ์วัฒนะ | นาคำน้อยวิทยา |
๓๒ | ๓๐๗๓/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางอรอุมา ลุมภักดี | บ้านกุดโง้ง |
๓๓ | ๔๖๑๐/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโครงการเขียนสวย อ่านคล่อง คิดเลขเร็ว ๑๐๐% ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๒ | นางอรอุมา ลุมภักดี | บ้านกุดโง้ง |
๓๔ | ๔๔๙๙/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโครงการเขียนสวย อ่านคล่อง คิดเลขเร็ว ๑๐๐% ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๑ | นางบฐิตินันท์ ทองเจริญบัวงาม | บ้านคำสายทอง |
๓๕ | ๓๐๗๔/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางธัญนาฏ ศรีมันตะ | บ้านด่านคำ |
๓๖ | ๔๖๘๖/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโครงการเขียนสวย อ่านคล่อง คิดเลขเร็ว ๑๐๐% ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๓ | นายพงษ์ชัย วรชิน | บ้านดานคำ |
๓๗ | ๓๐๗๕/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นายอาทิตย์ โพธิ์ไทร | บ้านท่าไค้ |
๓๘ | ๔๖๐๙/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโครงการเขียนสวย อ่านคล่อง คิดเลขเร็ว ๑๐๐% ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๒ | นางจันทร์สุดา วังคะฮาต | บ้านท่าไค้ |
๓๙ | ๔๖๘๗/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโครงการเขียนสวย อ่านคล่อง คิดเลขเร็ว ๑๐๐% ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๓ | นางสาวธิดาพร ภูสนิท | บ้านนาคำน้อยวิทยา |
๔๐ | ๓๐๗๖/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวอรัญญา ฉิมสูงเนิน | บ้านนาโปน้อย |
๔๑ | ๔๖๑๑/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโครงการเขียนสวย อ่านคล่อง คิดเลขเร็ว ๑๐๐% ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๒ | นางสาววิภาวรรณ แยบสูงเนิน | บ้านนาโปน้อย |
๔๒ | ๔๖๑๒/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโครงการเขียนสวย อ่านคล่อง คิดเลขเร็ว ๑๐๐% ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๒ | นางสายลาวัลย์ ศรีวรกุล | บ้านนาโปใหญ่ โคกสุวรรณ |
๔๓ | ๓๐๗๗/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางจุฬาภรณ์ ทองคำ | บ้านนาโปใหญ่-โคกสุวรรณ |
๔๔ | ๓๐๗๘/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางบัวบาน เชื้อหาญ | บ้านโนนศรี |
๔๕ | ๔๖๐๘/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโครงการเขียนสวย อ่านคล่อง คิดเลขเร็ว ๑๐๐% ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๒ | นางทวีทรัพย์ โชติภัคพิพัฒน์ | บ้านโนนศรี |
๔๖ | ๓๐๗๙/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวพัทธนันท์ จันปุ่ม | บ้านบุ่งอุทัย |
๔๗ | ๔๕๐๑/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโครงการเขียนสวย อ่านคล่อง คิดเลขเร็ว ๑๐๐% ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๑ | นางนัยนา ร่วมบุญ | บ้านบุ่งอุทัย |
๔๘ | ๓๐๘๐/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางดลนภา กุลวงศ์ | บ้านศูนย์ไหม |
๔๙ | ๓๐๘๔/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาววิลาสินี ยืนยง | บ้านศูนย์ไหม |
๕๐ | ๔๖๘๕/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโครงการเขียนสวย อ่านคล่อง คิดเลขเร็ว ๑๐๐% ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๓ | นางทิวาพร ไชยขันธุ์ | บ้านศูนย์ไหม |
๕๑ | ๓๐๘๑/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวจันทร์ทรา แข็งแรง | บ้านส้มป่อย "รอดนุกูล" |
๕๒ | ๔๖๘๔/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโครงการเขียนสวย อ่านคล่อง คิดเลขเร็ว ๑๐๐% ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๓ | นางนพภัสสร พิมพ์สวัสดิ์ | บ้านส้มป่อย "รอดนุกูล" |
๕๓ | ๓๐๘๒/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางนวพร สังขนิยม | มุกดาลัย |
๕๔ | ๔๔๙๕/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโครงการเขียนสวย อ่านคล่อง คิดเลขเร็ว ๑๐๐% ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๑ | นางสาวอมรรัตน์ เชื้อหาญ | มุกดาลัย |
๕๕ | ๔๔๙๖/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโครงการเขียนสวย อ่านคล่อง คิดเลขเร็ว ๑๐๐% ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๑ | นางพรศรี ทองเฟื่อง | มุกดาลัย |
๕๖ | ๔๔๙๗/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโครงการเขียนสวย อ่านคล่อง คิดเลขเร็ว ๑๐๐% ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๑ | นางสาวธนภร คนขยัน | มุกดาลัย |
๕๗ | ๔๖๑๔/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโครงการเขียนสวย อ่านคล่อง คิดเลขเร็ว ๑๐๐% ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๒ | นางไขแสง มหาวงศ์ | มุกดาลัย |
๕๘ | ๔๖๑๕/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโครงการเขียนสวย อ่านคล่อง คิดเลขเร็ว ๑๐๐% ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๒ | นางสุมล มาตแสง | มุกดาลัย |
๕๙ | ๔๖๙๐/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโครงการเขียนสวย อ่านคล่อง คิดเลขเร็ว ๑๐๐% ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๓ | นางนวพร สังขนิยม | มุกดาลัย |
๖๐ | ๔๖๙๑/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโครงการเขียนสวย อ่านคล่อง คิดเลขเร็ว ๑๐๐% ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๓ | นางนฤมล แก้วเสนา | มุกดาลัย |
๖๑ | ๔๖๙๒/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโครงการเขียนสวย อ่านคล่อง คิดเลขเร็ว ๑๐๐% ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๓ | นางสาวธวัลยา ศรีนาม | มุกดาลัย |
๖๒ | ๔๖๘๓/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโครงการเขียนสวย อ่านคล่อง คิดเลขเร็ว ๑๐๐% ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๓ | นางสาวอัจฉรา อันทะชัย | เมืองใหม่ |
๖๓ | ๑๐๑๒/๒๕๖๒ | บริหารจัดการพัฒนากระบวนการอ่านออกเขียนได้ยกโรงเรียน | นายหัสดร สุดชา | โรงเรียนคำสายทองวิทยา |
๖๔ | ๑๐๔๔/๒๕๖๒ | พัฒนาด้านผลสัมฤทธิ์ผู้เรียน ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๓ ดีเด่น (คะแนนพัฒนาสูง) | นางอภินันท์ อัญฤาชัย | โรงเรียนชุมชนศรีบุญเรือง |
๖๕ | ๑๐๒๖/๒๕๖๒ | พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดีเด่น | นางสาวทิฆัมพร อินทรวิเศษ | โรงเรียนชุมชนศรีบุญเรือง |
๖๖ | ๑๐๑๗/๒๕๖๒ | ปรับเปลี่ยนกระบวนการเรียนรู้ Active Learning ดีเด่น | นายคำพร สิงห์หาญ | โรงเรียนนาคำน้อยวิทยา |
๖๗ | ๑๐๑๑/๒๕๖๒ | บริหารจัดการพัฒนากระบวนการอ่านออกเขียนได้ยกโรงเรียน | ว่าที่ร้อยตรีฤทธิ์กล้า ขุนทวี | โรงเรียนนาคำน้อยวิทยา |
๖๘ | ๑๐๓๓/๒๕๖๒ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียน ดีเด่น | นางสุทธิ แสนนามวงศ์ | โรงเรียนบ้านกุดโง้ง |
๖๙ | ๑๐๒๓/๒๕๖๒ | พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ดีเด่น | นายอนุฤทธิ์ แก้วศรีนวม | โรงเรียนบ้านกุดโง้ง |
๗๐ | ๑๐๐๙/๒๕๖๒ | จัดกระบวนการนิเทศภายใน ดีเด่น | นายพีระพงษ์ เผ่าภูไทย | โรงเรียนบ้านกุดโง้ง |
๗๑ | ๑๐๓๔/๒๕๖๒ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียน ดีเด่น | นายพงษ์ชัย วรชิน | โรงเรียนบ้านดานคำ |
๗๒ | ๑๐๔๗/๒๕๖๒ | พัฒนาผลสัมฤทธิ์กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ ดีเด่น | นางสายรุ่ง ปิยะนันท์ | โรงเรียนบ้านท่าไค้ |
๗๓ | ๑๐๔๕/๒๕๖๒ | พัฒนาด้านผลสัมฤทธิ์ผู้เรียน ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๓ ดีเด่น (คะแนนพัฒนาสูง) | นางจันทร์สุดา วังคะฮาต | โรงเรียนบ้านท่าไค้ |
๗๔ | ๑๐๒๕/๒๕๖๒ | พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดีเด่น | นายสมจิตร ธิคุณา | โรงเรียนบ้านท่าไค้ |
๗๕ | ๑๐๔๖/๒๕๖๒ | พัฒนาผลสัมฤทธิ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ ดีเด่น | นางสมร อินทรวิเศษ | โรงเรียนบ้านนาโปน้อย |
๗๖ | ๑๐๑๘/๒๕๖๒ | ปรับเปลี่ยนกระบวนการเรียนรู้ Active Learning ดีเด่น | นางสาวสุรัติกา รัตนวงศ์ | โรงเรียนบ้านโนนศรี |
๗๗ | ๑๐๓๐/๒๕๖๒ | พัฒนากระบวนการอ่านออกเขียนได้ ดีเด่น | นางหงษ์สุดา เจริญยศ | โรงเรียนบ้านบุ่งอุทัย |
๗๘ | ๑๐๒๙/๒๕๖๒ | พัฒนากระบวนการอ่านออกเขียนได้ ดีเด่น | นางวิไลวรรณ ผ่านเมือง | โรงเรียนบ้านศูนย์ไหม |
๗๙ | ๑๐๒๒/๒๕๖๒ | พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ดีเด่น | นางนพภัสสร พิมพ์สวัสดิ์ | โรงเรียนบ้านส้มป่อย "รอดนุกูล" |
๘๐ | ๑๐๔๓/๒๕๖๒ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ระดับมัธยมศึกษา ดีเด่น | นางพึงพิศ คำมุลศรี | โรงเรียนมุกดาลัย |
๘๑ | ๑๐๔๒/๒๕๖๒ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ระดับมัธยมศึกษา ดีเด่น | นายจตุพร แก่นทอง | โรงเรียนมุกดาลัย |
๘๒ | ๑๐๔๑/๒๕๖๒ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ระดับมัธยมศึกษา ดีเด่น | นางอริญช์ยา สำราญวงศ์ | โรงเรียนมุกดาลัย |
๘๓ | ๑๐๔๐/๒๕๖๒ | พัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ระดับมัธยมศึกษา ดีเด่น | นางนัยนา จันทร์พิมพ์ | โรงเรียนมุกดาลัย |
๘๔ | ๑๐๒๘/๒๕๖๒ | พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ดีเด่น | นางนัยนา จันทร์พิมพ์ | โรงเรียนมุกดาลัย |
๘๕ | ๑๐๒๔/๒๕๖๒ | พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ดีเด่น | นางอริญช์ยา สำราญวงค์ | โรงเรียนมุกดาลัย |
๘๖ | ๑๐๑๙/๒๕๖๒ | ผู้บริหารส่งเสริมสนับสนุนบุคลากรพัฒนาตนเองสู่มืออาชีพ ประสบผลสำเร็จ | นายชาติชาย ก่อคุณ | โรงเรียนมุกดาลัย |
๘๗ | ๑๐๑๖/๒๕๖๒ | บริหารจัดการพัฒนาระบบประกันคุณภาพภายใน ดีเด่น | นายชาติชาย ก่อคุณ | โรงเรียนมุกดาลัย |
๘๘ | ๑๐๓๑/๒๕๖๒ | พัฒนาการเรียนการสอนระดับปฐมวัย ดีเด่น | นางธารทิพย์ ทองบพิตร | โรงเรียนเมืองใหม่ |
๘๙ | ๑๐๐๘/๒๕๖๒ | จัดกระบวนการนิเทศภายใน ดีเด่น | นายกิตติพล โคตรสุโพธิ์ | โรงเรียนเมืองใหม่ |
๙๐ | ๑๐๓๒/๒๕๖๒ | พัฒนาการเรียนการสอนระดับปฐมวัย ดีเด่น | นางคำนึงนิตย์ ฤทธิ์สรไกร | โรงเรียนอนุบาลมุกดาหาร |
๙๑ | ๑๐๒๗/๒๕๖๒ | พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ดีเด่น | นางชมนาด กาญจนกัณฑ์ | โรงเรียนอนุบาลมุกดาหาร |
๙๒ | ๑๐๒๑/๒๕๖๒ | พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ดีเด่น | นางปริยานุช นาทองลาย | โรงเรียนอนุบาลมุกดาหาร |
๙๓ | ๑๐๒๐/๒๕๖๒ | ผู้บริหารส่งเสริมสนับสนุนบุคลากรพัฒนาตนเองสู่มืออาชีพ ประสบผลสำเร็จ | นายศุภศิษฐ อินทรวิเศษ | โรงเรียนอนุบาลมุกดาหาร |
๙๔ | ๑๐๑๕/๒๕๖๒ | บริหารจัดการพัฒนาระบบประกันคุณภาพภายใน ดีเด่น | นายฐิติวัสส์ กาญจนกัณฑ์ | โรงเรียนอนุบาลมุกดาหาร |
๙๕ | ๑๐๑๐/๒๕๖๒ | จัดการศึกษาพิเศษเรียนร่วม ดีเด่น | นางเสาวลักษณ์ เวียงอินทร์ | โรงเรียนอนุบาลมุกดาหาร |
๙๖ | ๓๐๘๓/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวหทัยทิพย์ แก้วศรีนวม | อนุบาลมุกดาหาร |
๙๗ | ๔๔๙๘/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโครงการเขียนสวย อ่านคล่อง คิดเลขเร็ว ๑๐๐% ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๑ | นางอัญชลี พรหมวงค์ | อนุบาลมุกดาหาร |
๙๘ | ๔๖๑๓/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโครงการเขียนสวย อ่านคล่อง คิดเลขเร็ว ๑๐๐% ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๒ | นางสาวเสาวลักษณ์ คนกล้า | อนุบาลมุกดาหาร |
๙๙ | ๔๖๘๘/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโครงการเขียนสวย อ่านคล่อง คิดเลขเร็ว ๑๐๐% ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๓ | นางสายฝน เอนกนวล | อนุบาลมุกดาหาร |
๑๐๐ | ๔๖๘๙/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโครงการเขียนสวย อ่านคล่อง คิดเลขเร็ว ๑๐๐% ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๓ | นางเทวา นัยจิตร์ | อนุบาลมุกดาหาร |
ครูผู้สอนชั้นประถมศึกษาปีที่ ๒ ณ ห้องประชุมดอกนกยูง โรงเรียนอนุบาลมุกดาหาร
ครูผู้สอนชั้นประถมศึกษาปีที่ ๓ ณ ห้องประชุมคุรุมุกดา สพป.มุกดาหาร
3. เกียรติบัตรวิทยากรพี่เลี้ยง
พัฒนาโดย นายอดิศร ก้อนคำ แจ้งแก้ไขชื่อ - สกุล ที่ Line ID : kroobannok.com
เกียรติบัตร/วุฒิบัตร ย้อนหลังปีที่ผ่านมา รางวัลเด็กดีศรีมุกดาหาร (นักเรียน) ประจำปี 2561 | วุฒิบัตรการอบรมค่าย Active Learning ปี 2561