1. รางวัลพัฒนาคุณภาพผู้เรียนด้านทักษะวิชาการ ดีเด่น (ครู)
2. รางวัลครูผู้พัฒนาคุณภาพผู้เรียน ดีเด่น (ครู)
3. รางวัลครูผู้พัฒนากระบวนการอ่านออกเขียนได้ ดีเด่น (ครู)
4. รางวัลครูผู้ปรับเปลี่ยนกระบวนการเรียนรู้ ดีเด่น (ครู)
5. รางวัลครูผู้พัฒนาผลสัมฤทธิ์ฯ ดีเด่น (ครู)
6. ครูผู้พัฒนาการเรียนการสอนระดับปฐมวัย ดีเด่น (ครู)
7. ครูผู้ส่งเสริมและพัฒนาเทคโนโลยีทางการศึกษา ดีเด่น (ครู)
8. รางวัลผู้บริหารสถานศึกษา ดีเด่น (ผู้บริหาร)
9. รางวัลศึกษานิเทศก์ ดีเด่น (ศึกษานิเทศก์)
รายชื่อผู้ได้รับเกียรติบัตร/วุฒิบัตร
ลำดับที่ | เลขที่ | ประเภทรางวัล | ผู้ได้รับรางวัล | โรงเรียน |
๑ | ๒๕๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายประเสริฐศักดิ์ บับภาร | แก้งนาบอนพิทยาสรรค์ |
๒ | ๒๕๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายอำนาจ พรมแก้วศรี | แก้งนาบอนพิทยาสรรค์ |
๓ | ๒๕๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงปฏิมา บับพาน | แก้งนาบอนพิทยาสรรค์ |
๔ | ๒๕๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพูริดา บับพาน | แก้งนาบอนพิทยาสรรค์ |
๕ | ๒๕๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงเมธิตรา จำปา | แก้งนาบอนพิทยาสรรค์ |
๖ | ๒๕๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงวิลาวรรย์ ต้นจันทน์ | แก้งนาบอนพิทยาสรรค์ |
๗ | ๒๕๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงศิริลักษณ์ บุญรักษ์ | แก้งนาบอนพิทยาสรรค์ |
๘ | ๒๕๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอวัสดา ฤทธิวงค์ | แก้งนาบอนพิทยาสรรค์ |
๙ | ๒๑๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายทรงเกียรติ แพงพุทธ | แก้งโนนคำประชาสรรค์ |
๑๐ | ๒๑๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธนวรรธน์ สีมา | แก้งโนนคำประชาสรรค์ |
๑๑ | ๒๑๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธนูเพชร เหง้าโอสา | แก้งโนนคำประชาสรรค์ |
๑๒ | ๒๐๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายนิรุตติ์ คำศิริ | แก้งโนนคำประชาสรรค์ |
๑๓ | ๒๐๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงชลธิดา ปาหลา | แก้งโนนคำประชาสรรค์ |
๑๔ | ๗๒๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายรวิสุต จำปา | คณะเทศบาลนครกรุงเทพ 3 |
๑๕ | ๗๑๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงผกามาศ สังเกต | คณะเทศบาลนครกรุงเทพ 3 |
๑๖ | ๗๒๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพรสินีย์ ทองสัตย์ | คณะเทศบาลนครกรุงเทพ 3 |
๑๗ | ๗๑๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพิมพ์วรีย์ นารีรัตน์ | คณะเทศบาลนครกรุงเทพ 3 |
๑๘ | ๗๑๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสิรินดา ดีดวงพันธ์ | คณะเทศบาลนครกรุงเทพ 3 |
๑๙ | ๓๑๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงชัญญานุช เบญมาตย์ | คำบกราษฎร์นุกูล |
๒๐ | ๑๐๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธีระพัฒน์ สายแก้ว | คำสายทองวิทยา |
๒๑ | ๑๓๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายฐานทัพ กันพิพิช | คำอาฮวนศรีสุราษฎร์วิทยา |
๒๒ | ๑๓๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงณัฐริกา ขันแข็ง | คำอาฮวนศรีสุราษฎร์วิทยา |
๒๓ | ๑๒๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงดุจดวงใจ ลิพันธ์ | คำอาฮวนศรีสุราษฎร์วิทยา |
๒๔ | ๑๓๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสุนิสา ป้องเพชร | คำอาฮวนศรีสุราษฎร์วิทยา |
๒๕ | ๒๙๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายทินกร กงนะ | คำฮีเบญจวิทย์ |
๒๖ | ๒๙๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายฤทธิเดช สัสดีไกรษร | คำฮีเบญจวิทย์ |
๒๗ | ๒๙๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายสุริยา ศรีษะโม | คำฮีเบญจวิทย์ |
๒๘ | ๒๙๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนิโลบล ว่องไว | คำฮีเบญจวิทย์ |
๒๙ | ๒๙๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงภณิดา ทองมหา | คำฮีเบญจวิทย์ |
๓๐ | ๒๙๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอทิตติยา คำมุงคุณ | คำฮีเบญจวิทย์ |
๓๑ | ๒๙๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอรอนงค์ ภูมลา | คำฮีเบญจวิทย์ |
๓๒ | ๘๑๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | นายอธินันท์ อุดมเพ็ญ | คำแฮดประชาสรรค์ |
๓๓ | ๘๑๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายอินทร์ธนู แก้วดี | คำแฮดประชาสรรค์ |
๓๔ | ๘๑๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงเกวลิน รูปเรี่ยม | คำแฮดประชาสรรค์ |
๓๕ | ๘๑๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงคีตาญชลี คงรอด | คำแฮดประชาสรรค์ |
๓๖ | ๘๑๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงทิพย์แพรพรรณ ด้วยโชติ | คำแฮดประชาสรรค์ |
๓๗ | ๘๑๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงศิริกัญญา มณีวรรณ | คำแฮดประชาสรรค์ |
๓๘ | ๔๒๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายก้องภพ น้อยมา | ชุมชนดอนตาล |
๓๙ | ๔๓๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายกีรติ ขันประกอบ | ชุมชนดอนตาล |
๔๐ | ๔๒๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายวรินทร สุพร | ชุมชนดอนตาล |
๔๑ | ๔๓๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกัญญาณัฐ ซาเสน | ชุมชนดอนตาล |
๔๒ | ๔๓๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกุลฤดี สารมโน | ชุมชนดอนตาล |
๔๓ | ๔๒๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงชญาดา ศรีลาศักดิ์ | ชุมชนดอนตาล |
๔๔ | ๔๒๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงธนัญชนก ซาเสน | ชุมชนดอนตาล |
๔๕ | ๔๓๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงปวรรัตน์ สอนจันทร์ | ชุมชนดอนตาล |
๔๖ | ๔๒๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพิชญา อุณวงค์ | ชุมชนดอนตาล |
๔๗ | ๔๒๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงรัตวัน จันทร์พันธ์ | ชุมชนดอนตาล |
๔๘ | ๔๓๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสิดารัศมิ์ สุภกุล | ชุมชนดอนตาล |
๔๙ | ๒๖๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายภานุวิชญ์ ศรีท้าว | ชุมชนนาโสก |
๕๐ | ๒๖๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายยุทธพงษ์ สิงห์ทอง | ชุมชนนาโสก |
๕๑ | ๒๖๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงชนิตสิริ นาโสก | ชุมชนนาโสก |
๕๒ | ๒๖๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนุชจิตตรา นาโสก | ชุมชนนาโสก |
๕๓ | ๒๖๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพิชนาฎ ประเสริฐศรี | ชุมชนนาโสก |
๕๔ | ๒๖๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอะมันดา โสมจันทร์ | ชุมชนนาโสก |
๕๕ | ๒๒๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพัชรี เวียงชัย | ชุมชนบางทรายใหญ่ |
๕๖ | ๒๒๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสุรัมภา หุตะโชติ | ชุมชนบางทรายใหญ่ |
๕๗ | ๒๒๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอรไท ทองกาล | ชุมชนบางทรายใหญ่ |
๕๘ | ๓๐๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายก้องเกียรติ วังคะฮาต | ชุมชนบ้านคำชะอี |
๕๙ | ๓๑๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายยุทธพล วังคะฮาต | ชุมชนบ้านคำชะอี |
๖๐ | ๓๑๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพิริษา อุปัญญ์ | ชุมชนบ้านคำชะอี |
๖๑ | ๓๐๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงวรัทญา ผิวขำ | ชุมชนบ้านคำชะอี |
๖๒ | ๓๐๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงศิรินทิพย์ พรมบุตร | ชุมชนบ้านคำชะอี |
๖๓ | ๙๓๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงเมทินี ทวีโคตร | ชุมชนบ้านบางทรายน้อย |
๖๔ | ๙๓๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสุพรรณษา วงศ์แสง | ชุมชนบ้านบางทรายน้อย |
๖๕ | ๗๐๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายพิรภพ พันธ์พานิชย์ | ชุมชนบ้านม่วงไข่ |
๖๖ | ๗๐๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงจิราภรณ์ อินทรโพธิ์ | ชุมชนบ้านม่วงไข่ |
๖๗ | ๖๙๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนลินนิภา ท้าวพรม | ชุมชนบ้านม่วงไข่ |
๖๘ | ๕๕๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายชยธร คำมุงคุณ | ชุมชนบ้านหนองบัว |
๖๙ | ๕๕๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายภานุพงษ์ คำมุงคุณ | ชุมชนบ้านหนองบัว |
๗๐ | ๕๕๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายสันติพงษ์ คำมุงคุณ | ชุมชนบ้านหนองบัว |
๗๑ | ๕๖๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกาญจนา โคตรพรม | ชุมชนบ้านหนองบัว |
๗๒ | ๕๕๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงณัฐณิชา คำมุงคุณ | ชุมชนบ้านหนองบัว |
๗๓ | ๕๖๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนัณฑริกา เชื้อเมืองแสน | ชุมชนบ้านหนองบัว |
๗๔ | ๕๕๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพินภา ประทุมลี | ชุมชนบ้านหนองบัว |
๗๕ | ๕๕๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงภัสสร คำคนซื่อ | ชุมชนบ้านหนองบัว |
๗๖ | ๕๕๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงศิระประภา พาที | ชุมชนบ้านหนองบัว |
๗๗ | ๗๘๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายพีระพัฒน์ คุณสุทธิ์ | ชุมชนบ้านหนองแวงน้อย |
๗๘ | ๗๘๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายอณัณย์ ประตูคำ | ชุมชนบ้านหนองแวงน้อย |
๗๙ | ๗๘๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายอภิวัฒน์ จันลาภา | ชุมชนบ้านหนองแวงน้อย |
๘๐ | ๗๘๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพุทธิพร หนองแคน | ชุมชนบ้านหนองแวงน้อย |
๘๑ | ๗๘๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสินิทรา สมฤทธิ์ | ชุมชนบ้านหนองแวงน้อย |
๘๒ | ๔๖๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายฐณพัฒน์ศกร พรหมเสนา | ชุมชนโพธิ์ไทร |
๘๓ | ๔๖๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงทักษิณาพร ใจตรง | ชุมชนโพธิ์ไทร |
๘๔ | ๔๗๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงธิติยา สมร | ชุมชนโพธิ์ไทร |
๘๕ | ๒๗๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายวรายุทธ อุระ | ชุมชนโพนทราย |
๘๖ | ๒๗๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงณัฏฐณิชา กองทุ่งมน | ชุมชนโพนทราย |
๘๗ | ๒๗๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพิชชาภา อุระ | ชุมชนโพนทราย |
๘๘ | ๒๗๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงฤดีรัตน์ พรมมา | ชุมชนโพนทราย |
๘๙ | ๘๓๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายเทพพิทักษ์ แสนสุข | ชุมชนเมืองหนองสูง |
๙๐ | ๘๓๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกนกวรรณ อาจวิชัย | ชุมชนเมืองหนองสูง |
๙๑ | ๘๓๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกมลชนก คล่องดี | ชุมชนเมืองหนองสูง |
๙๒ | ๘๓๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงฐณิชา นาถมทอง | ชุมชนเมืองหนองสูง |
๙๓ | ๘๓๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพิทยารัตน์ ไชยดี | ชุมชนเมืองหนองสูง |
๙๔ | ๘๓๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงรัตนกร คลังวิเชียร | ชุมชนเมืองหนองสูง |
๙๕ | ๘๓๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงรับขวัญ นิลเพชร | ชุมชนเมืองหนองสูง |
๙๖ | ๑๐๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนิยารินทร์ วิถาระพันธ์ | ชุมชนศรีบุญเรือง |
๙๗ | ๑๑๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพนิดา เบญมาตย์ | ชุมชนศรีบุญเรือง |
๙๘ | ๑๑๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงเพ็ญ จันทวงค์ | ชุมชนศรีบุญเรือง |
๙๙ | ๑๑๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงวิยดา ทัดศรี | ชุมชนศรีบุญเรือง |
๑๐๐ | ๖๖๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงประกายรุ้ง อุปครุธ | ตชด.การท่า |
๑๐๑ | ๖๖๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสายพิณทอง บุษมงคล | ตชด.การท่า |
๑๐๒ | ๖๖๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสุนาจ นามลตรี | ตชด.การท่า |
๑๐๓ | ๖๖๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงไอยลดา ชาวเขา | ตชด.การท่า |
๑๐๔ | ๗๕๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกนกพรรณ คำนนท์ | เตรียมทหารรุ่นที่ 13 อนุสรณ์ |
๑๐๕ | ๗๕๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกรภัทร์ โมคาพันธ์ | เตรียมทหารรุ่นที่ 13 อนุสรณ์ |
๑๐๖ | ๗๕๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอาทิตยา สังสัมฤทธิ์ | เตรียมทหารรุ่นที่ 13 อนุสรณ์ |
๑๐๗ | ๙๔๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธนาคาร มีสิทธิ์ | ไตรมิตรวิทยาคม |
๑๐๘ | ๙๔๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงธนันชนก สายสนุก | ไตรมิตรวิทยาคม |
๑๐๙ | ๙๔๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงวราภรณ์ สุพร | ไตรมิตรวิทยาคม |
๑๑๐ | ๙๔๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสิรินดา สุพร | ไตรมิตรวิทยาคม |
๑๑๑ | ๓๗๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายวรชิต คล่องดี | ไทยรัฐวิทยา 11 (บ้านแข้) |
๑๑๒ | ๓๗๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงญาราภรณ์ พิละมาตย์ | ไทยรัฐวิทยา 11 (บ้านแข้) |
๑๑๓ | ๑๒๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงดาริณี วงค์ลคร | นราธิป-พร้อยสุพิณบ้านโคกตะแบง |
๑๑๔ | ๑๒๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงปิยมาศ คนยืน | นราธิป-พร้อยสุพิณบ้านโคกตะแบง |
๑๑๕ | ๑๒๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงภัทรธิดา โพธิ์ไทรย์ | นราธิป-พร้อยสุพิณบ้านโคกตะแบง |
๑๑๖ | ๑๐๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายกฤษณะ วงศ์ชัย | นาคำน้อยวิทยา |
๑๑๗ | ๑๐๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายภูวนัตต์ คนยืน | นาคำน้อยวิทยา |
๑๑๘ | ๑๐๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงวนิดา ทองออน | นาคำน้อยวิทยา |
๑๑๙ | ๔๔๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายวรวุฒิ จ่าผาย | นาสะเม็งวิทยา |
๑๒๐ | ๔๔๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกิตติพร ด่านกำเนิด | นาสะเม็งวิทยา |
๑๒๑ | ๔๕๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงโชติกา รุ่งเรือง | นาสะเม็งวิทยา |
๑๒๒ | ๔๕๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงเปรมรญา จำปาฝน | นาสะเม็งวิทยา |
๑๒๓ | ๔๔๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงแพรไหม ป้องชาบชม | นาสะเม็งวิทยา |
๑๒๔ | ๔๕๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงภัทรพร คนไว | นาสะเม็งวิทยา |
๑๒๕ | ๔๔๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอโนทัย คนไว | นาสะเม็งวิทยา |
๑๒๖ | ๔๕๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | นางสาวน้ำฝน คนไว | นาสะเม็งวิทยา |
๑๒๗ | ๔๕๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | นายพุฒฺพงศ์ คนยง | นาสะเม็งวิทยา |
๑๒๘ | ๔๔๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายพัชร มณีเลิศ | นาหว้าประชาสรรค์ |
๑๒๙ | ๔๔๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายวัชรพล รอบคอบ | นาหว้าประชาสรรค์ |
๑๓๐ | ๔๔๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายอัครพล อ่อนภู่ | นาหว้าประชาสรรค์ |
๑๓๑ | ๔๔๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงชัชนันท์ ศรีลาศักดิ์ | นาหว้าประชาสรรค์ |
๑๓๒ | ๔๓๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงวันวิสา บุญธิจักร์ | นาหว้าประชาสรรค์ |
๑๓๓ | ๔๓๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงวิสุดา ซาเสน | นาหว้าประชาสรรค์ |
๑๓๔ | ๖๗๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายอดิเทพ สุขพันธ์ | บ้านกกตูม |
๑๓๕ | ๖๗๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายอนุพงศ์ เชื้อคมตา | บ้านกกตูม |
๑๓๖ | ๖๖๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงจารุวรรณ ไชยเทพ | บ้านกกตูม |
๑๓๗ | ๖๗๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนงค์รัตน์ เชื้อคมตา | บ้านกกตูม |
๑๓๘ | ๖๗๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงวริศรา เชื้อคมตา | บ้านกกตูม |
๑๓๙ | ๓๐๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายภิรวัฒน์ สุวะศรี | บ้านกกไฮโนนน้ำคำ |
๑๔๐ | ๓๑๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายนิวัฒน์ ปากหวาน | บ้านกลาง |
๑๔๑ | ๖๐๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายชินวัตร ศิริกาล | บ้านก้านเหลืองดง |
๑๔๒ | ๖๐๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนันทิญา เชื้อวังคำ | บ้านก้านเหลืองดง |
๑๔๓ | ๖๐๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงศิลารัตน์ เชื้อคำจันทร์ | บ้านก้านเหลืองดง |
๑๔๔ | ๖๐๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงโสรยา เหง้าโอสา | บ้านก้านเหลืองดง |
๑๔๕ | ๓๐๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงธาริตา ชาวดอน | บ้านกุดแข้ใต้ |
๑๔๖ | ๒๘๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธนพร อุระ | บ้านกุดแข้ |
๑๔๗ | ๒๘๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายภควัฒน์ ชาลี | บ้านกุดแข้ |
๑๔๘ | ๒๘๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงเจนนิสา ชาลี | บ้านกุดแข้ |
๑๔๙ | ๒๘๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงชุติมา มณีวรรณ | บ้านกุดแข้ |
๑๕๐ | ๒๘๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงลัดดา อุระ | บ้านกุดแข้ |
๑๕๑ | ๑๐๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกาญจนอุไร พันธ์นุมา | บ้านกุดโง้ง |
๑๕๒ | ๑๐๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงชมพู่ มุธุกัณฑ์ | บ้านกุดโง้ง |
๑๕๓ | ๑๐๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงชัญญาลักษณ์ ศรีทรง | บ้านกุดโง้ง |
๑๕๔ | ๑๐๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอุทัยวัลย์ ภูมิลา | บ้านกุดโง้ง |
๑๕๕ | ๔๘๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายมานะชัย ชัยชนะ | บ้านแก้ง 2 |
๑๕๖ | ๔๘๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพิจิตรา พิกุลศรี | บ้านแก้ง 2 |
๑๕๗ | ๓๒๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงธัญชนก สุวรรณไตรย์ | บ้านแก้งช้างเนียม |
๑๕๘ | ๖๕๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายกฤษณัท นาคสุวรรณ | บ้านแก้งนาง |
๑๕๙ | ๖๖๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายจักรินทร์ สืบสิงห์ | บ้านแก้งนาง |
๑๖๐ | ๖๕๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธนากร สาระจิตต์ | บ้านแก้งนาง |
๑๖๑ | ๖๖๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงจรัสพร สายทอง | บ้านแก้งนาง |
๑๖๒ | ๖๕๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงฐิติกาญจน์ พิกุลหอม | บ้านแก้งนาง |
๑๖๓ | ๖๕๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนันทิยา กั้วพิสมัย | บ้านแก้งนาง |
๑๖๔ | ๖๖๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงลัดดาพร วงค์ละคร | บ้านแก้งนาง |
๑๖๕ | ๖๖๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงเลิศนภา ผิวละมุน | บ้านแก้งนาง |
๑๖๖ | ๖๖๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงศิวรักษ์ โพธิสีลา | บ้านแก้งนาง |
๑๖๗ | ๒๘๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงภานุมาส อุทาวงค์ | บ้านแก่นเต่า |
๑๖๘ | ๗๐๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายคุณากร รักเพื่อน | บ้านขอนแก่น |
๑๖๙ | ๗๐๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายวราเมธ ดวงมณี | บ้านขอนแก่น |
๑๗๐ | ๗๐๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายสุริยา หวังเฝ้ากลาง | บ้านขอนแก่น |
๑๗๑ | ๗๐๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกรทิพย์ คำไพร | บ้านขอนแก่น |
๑๗๒ | ๗๐๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงวิรินทิรา จันทร์พินิจ | บ้านขอนแก่น |
๑๗๓ | ๗๐๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอาฑิตติญา ภูฆัง | บ้านขอนแก่น |
๑๗๔ | ๖๔๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงจิตติมา เงินนาม | บ้านขัวสูง |
๑๗๕ | ๙๐๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธนกฤต โคตรลือไชย | บ้านขามป้อม |
๑๗๖ | ๙๐๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกรรติมา ดวงจิตร | บ้านขามป้อม |
๑๗๗ | ๙๑๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกุลธิดา กาดำดวน | บ้านขามป้อม |
๑๗๘ | ๙๐๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงปภัสสร พาลึก | บ้านขามป้อม |
๑๗๙ | ๙๑๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสุภาวดี อิสรากูล | บ้านขามป้อม |
๑๘๐ | ๓๗๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายพณิชพล บุญเลิศปัญญา | บ้านค้อ "บ้านค้อวิทยาคาร" |
๑๘๑ | ๓๘๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกรรภิรมย์ บุญประเสริฐ | บ้านค้อ "บ้านค้อวิทยาคาร" |
๑๘๒ | ๓๗๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงณัฐณิชชา คำแสนโคตร | บ้านค้อ "บ้านค้อวิทยาคาร" |
๑๘๓ | ๓๘๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนราทิพย์ คนกล้า | บ้านค้อ "บ้านค้อวิทยาคาร" |
๑๘๔ | ๘๔๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธนดล แสนสุข | บ้านคันแท |
๑๘๕ | ๑๒๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธนาวัฒน์ สุวรรณศรี | บ้านคำเขือง |
๑๘๖ | ๑๒๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงจิราวรรณ เทพศรีหา | บ้านคำเขือง |
๑๘๗ | ๔๕๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายอัครพนธ์ แก้วใส | บ้านคำดู่ |
๑๘๘ | ๗๘๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธีรภัทร พ่อสียา | บ้านคำนางโอก |
๑๘๙ | ๗๘๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธีระ จันทรศร | บ้านคำนางโอก |
๑๙๐ | ๑๐๐๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายอภิรักษ์ ดำรงค์บุญ | บ้านคำนางโอก |
๑๙๑ | ๗๘๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกัลยา สลางสิงห์ | บ้านคำนางโอก |
๑๙๒ | ๗๘๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงศุภสรา พรมนาค | บ้านคำนางโอก |
๑๙๓ | ๗๖๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายชัยวิวัฒน์ ชารีพันธ์ | บ้านคำบง 1 |
๑๙๔ | ๗๖๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธชรัชต์ อุคำ | บ้านคำบง 1 |
๑๙๕ | ๗๖๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธนกร บัวใหญ่ | บ้านคำบง 1 |
๑๙๖ | ๗๗๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงจิดาภา กาหาวงศ์ | บ้านคำบง 1 |
๑๙๗ | ๗๗๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนันท์พนิตา ไชยดิลก | บ้านคำบง 1 |
๑๙๘ | ๗๗๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพิมพ์ชนก โชติมุข | บ้านคำบง 1 |
๑๙๙ | ๗๗๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพิมพ์วิภา จันทเณย์ | บ้านคำบง 1 |
๒๐๐ | ๗๗๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงภัทรวดี วังคะฮาด | บ้านคำบง 1 |
๒๐๑ | ๗๗๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงรมิตา เสียงล้ำ | บ้านคำบง 1 |
๒๐๒ | ๗๗๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสุกานดา ปักทองดี | บ้านคำบง 1 |
๒๐๓ | ๗๗๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอภิสรา เสียงล้ำ | บ้านคำบง 1 |
๒๐๔ | ๒๑๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายพัฒนบวรศักดิ์ ปลื้มหมู่ | บ้านคำป่าหลาย |
๒๐๕ | ๒๑๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายอติรุจ ประสงค์คำ | บ้านคำป่าหลาย |
๒๐๖ | ๒๒๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกีรติ ไซเบิ้ล | บ้านคำป่าหลาย |
๒๐๗ | ๒๑๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงถนอมทรัพย์ ต้องสู้ | บ้านคำป่าหลาย |
๒๐๘ | ๒๑๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงธาราทิพย์ วงชัย | บ้านคำป่าหลาย |
๒๐๙ | ๒๑๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงศศิกานต์ คำแก้ว | บ้านคำป่าหลาย |
๒๑๐ | ๒๑๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอรนุช คำมุงคุณ | บ้านคำป่าหลาย |
๒๑๑ | ๒๑๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอุมากร ทาดาวุธ | บ้านคำป่าหลาย |
๒๑๒ | ๑๘๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายศักดา เนาว์คำแพง | บ้านคำผักหนอกสงเปือย |
๒๑๓ | ๑๘๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงชมพูนุช ทองมหา | บ้านคำผักหนอกสงเปือย |
๒๑๔ | ๑๘๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงธิมาพร สูญฤทธิ์ | บ้านคำผักหนอกสงเปือย |
๒๑๕ | ๙๙๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธีรวัตร นาโสก | บ้านคำผึ้ง |
๒๑๖ | ๙๙๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพรทิพย์ สัวบุตร | บ้านคำผึ้ง |
๒๑๗ | ๘๒๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายชลากร ปัททุม | บ้านคำพอก 1 |
๒๑๘ | ๘๒๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกานต์ระวี มละมาตย์ | บ้านคำพอก 1 |
๒๑๙ | ๘๒๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงชุติกาญจน์ ปัททุม | บ้านคำพอก 1 |
๒๒๐ | ๘๒๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงวรินทร มารินทา | บ้านคำพอก 1 |
๒๒๑ | ๘๗๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงณัฐฐินันท์ บรรเทิง | บ้านคำพี้ |
๒๒๒ | ๘๗๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสุชาดา ห้องแซง | บ้านคำพี้ |
๒๒๓ | ๑๖๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนพรัตน์ กาเผือก | บ้านคำเม็ก |
๒๒๔ | ๖๙๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกมลชนก หาสุข | บ้านคำสร้อย |
๒๒๕ | ๖๙๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกัญญาภัทร อังกาบ | บ้านคำสร้อย |
๒๒๖ | ๖๙๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงฐิติชญา บุญคุ้มครองดี | บ้านคำสร้อย |
๒๒๗ | ๖๙๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงณัฐรียา สอนวงค์ | บ้านคำสร้อย |
๒๒๘ | ๖๙๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงธันยพร โสภาบุตร | บ้านคำสร้อย |
๒๒๙ | ๖๙๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพัชราภา ประธรรมสาร | บ้านคำสร้อย |
๒๓๐ | ๗๑๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายภูวนัย ผลจันทร์ | บ้านคำไหล |
๒๓๑ | ๗๐๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกรกมล ไหวหากิจ | บ้านคำไหล |
๒๓๒ | ๗๐๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงฝนดาว เฮียงแก้ว | บ้านคำไหล |
๒๓๓ | ๙๔๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงเกษชุมาริณ จันรอง | บ้านโคก 1 |
๒๓๔ | ๙๔๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอุไรวรรณ จันรอง | บ้านโคก 1 |
๒๓๕ | ๔๐๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงฐิติพร เงินขาว | บ้านโคก 2 |
๒๓๖ | ๔๐๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพรชิตา สุวรรณมงคล | บ้านโคก 2 |
๒๓๗ | ๔๐๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพรนภา พูลจวง | บ้านโคก 2 |
๒๓๘ | ๘๗๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายณัฐกิตติ์ สิงห์ทอง | บ้านโคกกลาง |
๒๓๙ | ๘๗๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพชรมล สายสมบูรณ์ | บ้านโคกกลาง |
๒๔๐ | ๑๕๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายชินกร ดีดวงพันธ์ | บ้านโคกขามเลียน |
๒๔๑ | ๑๕๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายสิทธิชัย รุ่งโรจน์ | บ้านโคกขามเลียน |
๒๔๒ | ๑๔๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนาตาลี ศรีริต | บ้านโคกขามเลียน |
๒๔๓ | ๑๔๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพัชราภรณ์ คำนนท์ | บ้านโคกขามเลียน |
๒๔๔ | ๑๔๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงมุทิตา ดีดวงพันธ์ | บ้านโคกขามเลียน |
๒๔๕ | ๑๕๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอารยา มหาทรัพย์ | บ้านโคกขามเลียน |
๒๔๖ | ๔๑๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงธนภรณ์ ใจฑัต | บ้านโคกพัฒนา |
๒๔๗ | ๔๑๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงภัทรธิดา ใจฑัต | บ้านโคกพัฒนา |
๒๔๘ | ๔๑๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอนุธิดา จันทร์เตี้ย | บ้านโคกพัฒนา |
๒๔๙ | ๔๑๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิธัญชนก ซอนกา | บ้านโคกพัฒนา |
๒๕๐ | ๔๘๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายชินวัตร โคชขึง | บ้านโคกสว่าง 1 |
๒๕๑ | ๔๘๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงชนิดาภา บุญเรือง | บ้านโคกสว่าง 1 |
๒๕๒ | ๔๘๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงญาณภัทร คนยืน | บ้านโคกสว่าง 1 |
๒๕๓ | ๓๕๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสุนีย์ วิจิตรจันทร์ | บ้านโคกสว่าง 2 |
๒๕๔ | ๔๗๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายอัษฎาวุธ สุริโย | บ้านโคกหนองหล่ม |
๒๕๕ | ๔๗๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกมลฉัตร ยืนยง | บ้านโคกหนองหล่ม |
๒๕๖ | ๔๗๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงศรัญญา ยืนยง | บ้านโคกหนองหล่ม |
๒๕๗ | ๔๘๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | นายศราวุฒิ อุณาศรี | บ้านโคกหนองหล่ม |
๒๕๘ | ๘๖๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายอิทธิพล คนเพียร | บ้านโคกหินกอง |
๒๕๙ | ๘๖๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงวราภรณ์ สุพรรณโมกข์ | บ้านโคกหินกอง |
๒๖๐ | ๑๑๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายณัฐวัตร ยืนยง | บ้านโค้งสำราญ |
๒๖๑ | ๑๑๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายเอกภพ กุมภิโร | บ้านโค้งสำราญ |
๒๖๒ | ๑๑๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพัชราภรณ์ มณีออง | บ้านโค้งสำราญ |
๒๖๓ | ๘๔๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงชนินาถ สังข์รุ่ง | บ้านงิ้ว |
๒๖๔ | ๘๔๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนิรากร ปัททุม | บ้านงิ้ว |
๒๖๕ | ๘๔๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพรสินี พรเจริญ | บ้านงิ้ว |
๒๖๖ | ๘๔๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงยุวธิดา ไชยทอง | บ้านงิ้ว |
๒๖๗ | ๘๔๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสุกัญญา โคตรสุโพธิ์ | บ้านงิ้ว |
๒๖๘ | ๙๔๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงภัคจิรา บุตรพา | บ้านจอมมณีใต้ |
๒๖๙ | ๘๘๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายดนัย ปิตชาติ | บ้านชะโนด 1 |
๒๗๐ | ๘๘๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายอดิศร พันหลา | บ้านชะโนด 1 |
๒๗๑ | ๘๘๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายอภิชาติ ใจสุข | บ้านชะโนด 1 |
๒๗๒ | ๘๙๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงชไมพร จำลอง | บ้านชะโนด 1 |
๒๗๓ | ๘๙๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงบุญสิตา ปัญญา | บ้านชะโนด 1 |
๒๗๔ | ๕๖๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธนาพัฒน์ กาดำดวน | บ้านชะโนด 2 |
๒๗๕ | ๕๖๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธวัชชัย ทวานชัยสงฆ์ | บ้านชะโนด 2 |
๒๗๖ | ๕๗๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายภาณุพงษ์ คนหาร | บ้านชะโนด 2 |
๒๗๗ | ๕๖๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายภาณุมาศ คำมุงคุณ | บ้านชะโนด 2 |
๒๗๘ | ๕๖๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายอภิวัฒน์ คำมุงคุณ | บ้านชะโนด 2 |
๒๗๙ | ๕๖๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพัชราภรณ์ ทาศรีภู | บ้านชะโนด 2 |
๒๘๐ | ๕๗๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพัชราภรณ์ ทาศรีภู | บ้านชะโนด 2 |
๒๘๑ | ๕๖๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพิญาดา โคตรพรม | บ้านชะโนด 2 |
๒๘๒ | ๕๖๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพิมพ์พิมลทาศรีภู | บ้านชะโนด 2 |
๒๘๓ | ๕๖๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงศิริขวัญ อุปัชฌาย์ | บ้านชะโนด 2 |
๒๘๔ | ๓๒๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายชัพวิชญ์ ดวงขันธ์ | บ้านซ่ง |
๒๘๕ | ๓๒๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงธิชาดา อุระ | บ้านซ่ง |
๒๘๖ | ๓๒๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอารียา คุณโพธิ์ | บ้านซ่ง |
๒๘๗ | ๙๔๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายคชากรณ์ สาธุชาติ | บ้านดงมอน |
๒๘๘ | ๙๔๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายพัสกร คูณสิริกุล | บ้านดงมอน |
๒๘๙ | ๙๕๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงชุตินันท์ โพธิ์ชัยทอง | บ้านดงมอน |
๒๙๐ | ๙๕๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงวิมลวรรณ สาธุชาติ | บ้านดงมอน |
๒๙๑ | ๙๕๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอธิญา ภาคภูมิ | บ้านดงมอน |
๒๙๒ | ๙๔๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอรสา แสนพล | บ้านดงมอน |
๒๙๓ | ๑๖๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกมลชนก ศรีวิชา | บ้านดงมัน |
๒๙๔ | ๑๗๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงบุรันทรา ราชิวงค์ | บ้านดงมัน |
๒๙๕ | ๓๗๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงปิยะดา พลวงค์ | บ้านดงยาง1 |
๒๙๖ | ๓๗๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธีรภาพ หวังผล | บ้านดงยาง2 |
๒๙๗ | ๒๙๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพิชชาภรณ์ อัคศรี | บ้านดงยางนันทวัน |
๒๙๘ | ๒๙๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสุรัตนา พรมมงคล | บ้านดงยางนันทวัน |
๒๙๙ | ๑๗๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายกฤษฎา สีดา | บ้านดงเย็น |
๓๐๐ | ๑๗๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายปรัชญา พิกุลศรี | บ้านดงเย็น |
๓๐๑ | ๑๗๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงชนนิกานต์ หมายมี | บ้านดงเย็น |
๓๐๒ | ๑๗๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงฐิตาพร ดีดวงพันธ์ | บ้านดงเย็น |
๓๐๓ | ๑๗๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนันท์นภัส ธีรภูผา | บ้านดงเย็น |
๓๐๔ | ๕๘๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายชาคริต วงค์กระโซ่ | บ้านดงหลวง |
๓๐๕ | ๕๘๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายวีระศักดิ์ กลางสวัสดิ์ | บ้านดงหลวง |
๓๐๖ | ๕๘๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายสิงห์ศักดิ์ วงค์กระโซ่ | บ้านดงหลวง |
๓๐๗ | ๕๘๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงจิรารัตน์ ภิริยารม | บ้านดงหลวง |
๓๐๘ | ๕๘๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพรทิพย์ วงค์กระโซ่ | บ้านดงหลวง |
๓๐๙ | ๕๘๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงศรัญญา ศรพรหม | บ้านดงหลวง |
๓๑๐ | ๕๘๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงหยาดน้ำทิพย์ ศิริวงศ์ | บ้านดงหลวง |
๓๑๑ | ๔๕๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกานต์ธิดา ฟักเขียว | บ้านดง |
๓๑๒ | ๔๕๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงเรืองตะวัน โคตรสขึง | บ้านดง |
๓๑๓ | ๔๐๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายอภินันท์ กุลวงษ์ | บ้านดอนป่าแคน |
๓๑๔ | ๑๙๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายวัชรากร มงคลสุภา | บ้านดอนม่วย |
๓๑๕ | ๑๙๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงน้ำทิพย์ ภูธร | บ้านดอนม่วย |
๓๑๖ | ๑๑๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนิภาพร คำปาน | บ้านดานคำ |
๓๑๗ | ๖๘๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายราชันย์ เชื้อคำฮด | บ้านติ้วราษฎร์อุทิศ |
๓๑๘ | ๖๙๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงชลชนก เชื้อคำฮด | บ้านติ้วราษฎร์อุทิศ |
๓๑๙ | ๖๙๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงโสรยา เชื้อคำฮด | บ้านติ้วราษฎร์อุทิศ |
๓๒๐ | ๔๐๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายศิวะ บุญงอก | บ้านตูมหวาน |
๓๒๑ | ๓๙๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงชาลิสา ช้อนสวัสดิ์ | บ้านตูมหวาน |
๓๒๒ | ๔๐๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงณัฐธิดา โคตรวงษา | บ้านตูมหวาน |
๓๒๓ | ๓๙๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพรสุดา คนตรง | บ้านตูมหวาน |
๓๒๔ | ๙๐๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงจิตรพร ผุยคำสิงห์ | บ้านทรายทอง |
๓๒๕ | ๙๐๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอริสา ใจช่วง | บ้านทรายทอง |
๓๒๖ | ๙๐๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอารียา เมืองแวง | บ้านทรายทอง |
๓๒๗ | ๙๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด้กชายชยายส ศรีลาศักดิ์ | บ้านท่าไค้ |
๓๒๘ | ๘๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกัญญาณัฐ โคตสะขึง | บ้านท่าไค้ |
๓๒๙ | ๘๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพนิดา พิมพ์ทอง | บ้านท่าไค้ |
๓๓๐ | ๙๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอภิสมัย พะเวียดรัมย์ | บ้านท่าไค้ |
๓๓๑ | ๔๙๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายวัชรพล ยืนยง | บ้านท่าห้วยคำ |
๓๓๒ | ๗๔๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายศตวรรษ เกษรราช | บ้านนากอก |
๓๓๓ | ๗๔๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนันทวรรณ ศรีมันตะ | บ้านนากอก |
๓๓๔ | ๙๐๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงน้ำริน ใจมั่น | บ้านนาขามป้อมวิทยาคม |
๓๓๕ | ๙๐๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนุชศาสิริ เมืองโคตร | บ้านนาขามป้อมวิทยาคม |
๓๓๖ | ๘๙๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสิริยากร เมืองโคตร | บ้านนาขามป้อมวิทยาคม |
๓๓๗ | ๔๘๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายฐิติศักดิ์ วิชาสี | บ้านนาคำน้อย 1 |
๓๓๘ | ๔๙๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอทิตยา ด้วงคำภา | บ้านนาคำน้อย 1 |
๓๓๙ | ๒๒๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายอรรคชัย คำลือชัย | บ้านนาคำน้อย 2 |
๓๔๐ | ๒๒๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสุพัชชา สีจันดา | บ้านนาคำน้อย 2 |
๓๔๑ | ๒๒๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสุมิตรา ปาหลา | บ้านนาคำน้อย 2 |
๓๔๒ | ๙๖๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนิรภรณ์ ประหยัด | บ้านนาดี 2 |
๓๔๓ | ๘๙๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายอนุพงษ์ พันธุพาน | บ้านนาดีโคกสวาท |
๓๔๔ | ๘๙๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงณัฐสุดา ศิริบูรณ์ | บ้านนาดีโคกสวาท |
๓๔๕ | ๘๙๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงหทัยชนก ปรีสิงห์ | บ้านนาดีโคกสวาท |
๓๔๖ | ๒๗๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายเสฏฐวุฒิ วงค์ชา | บ้านนาโด่ |
๓๔๗ | ๒๖๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงธิติมา ปิยะมาตย์ | บ้านนาโด่ |
๓๔๘ | ๒๖๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพิชญภรณ์ บังศรี | บ้านนาโด่ |
๓๔๙ | ๒๓๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายปฐิพัฒน์ ชมชื่น | บ้านนาตะแบง 1 |
๓๕๐ | ๒๓๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายภาสกร จันแดง | บ้านนาตะแบง 1 |
๓๕๑ | ๒๓๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายสันติพงษ์ คำมุงคุณ | บ้านนาตะแบง 1 |
๓๕๒ | ๒๔๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกานต์สุดา พรมสุรินทร์ | บ้านนาตะแบง 1 |
๓๕๓ | ๒๔๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงจุฑามาศ รูปงาม | บ้านนาตะแบง 1 |
๓๕๔ | ๒๔๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงญาติกา รูปงาม | บ้านนาตะแบง 1 |
๓๕๕ | ๒๓๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงประภาภัทร โสดา | บ้านนาตะแบง 1 |
๓๕๖ | ๒๔๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงภารพร พะยอม | บ้านนาตะแบง 1 |
๓๕๗ | ๒๓๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอิติรัตน์ ว่องไว | บ้านนาตะแบง 1 |
๓๕๘ | ๒๔๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | นางสาวลลิตา ตะวังทัน | บ้านนาตะแบง 1 |
๓๕๙ | ๘๖๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายโชคดี จำปาทอง | บ้านนาตะแบง 2 |
๓๖๐ | ๘๖๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายเปรมศักดา จำปา | บ้านนาตะแบง 2 |
๓๖๑ | ๘๖๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงบุษญา เบ็ญมาตย์ | บ้านนาตะแบง 2 |
๓๖๒ | ๒๗๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงชลธิชา รูปดี | บ้านนาถ่อน |
๓๖๓ | ๒๗๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพิมพาภรณ์ แสงบุญ | บ้านนาถ่อน |
๓๖๔ | ๒๗๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงเพชราภรณ์ ไชยสุนันท์ | บ้านนาถ่อน |
๓๖๕ | ๕๓๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กขายอรรถชัย บุษะมงคล | บ้านนาทาม |
๓๖๖ | ๕๓๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธีระพล วงค์แสง | บ้านนาทาม |
๓๖๗ | ๕๓๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายวิสสุดา ขวัญทอง | บ้านนาทาม |
๓๖๘ | ๕๓๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงจุฬารัตน์ สมวัน | บ้านนาทาม |
๓๖๙ | ๕๓๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงจุฬาลักษณ์ อิงเอนุ | บ้านนาทาม |
๓๗๐ | ๕๔๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพัชริฎา วงค์อำมาตย์ | บ้านนาทาม |
๓๗๑ | ๕๓๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงเรวดี เชียงแสน | บ้านนาทาม |
๓๗๒ | ๕๓๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงวริศรา ผิวทอง | บ้านนาทาม |
๓๗๓ | ๕๐๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายชาคริต เนาวนิตย์ | บ้านนาป่ง |
๓๗๔ | ๕๐๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธีรเดช เหลือผล | บ้านนาป่ง |
๓๗๕ | ๕๐๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงปนัสยา หาวัน | บ้านนาป่ง |
๓๗๖ | ๕๐๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงวนิดา อินทร์ลี | บ้านนาป่ง |
๓๗๗ | ๓๒๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงรุ่งฤทัย เสียงล้ำ | บ้านนาปุ่ง |
๓๗๘ | ๔๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายชาติชาย คำโยธา | บ้านนาโปน้อย |
๓๗๙ | ๕๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงจ๊อกกี้ กันละยานี | บ้านนาโปน้อย |
๓๘๐ | ๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธีรเทพ คำปาน | บ้านนาโปใหญ่-โคกสุวรรณ |
๓๘๑ | ๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายเอกภาพ พรมศรีลา | บ้านนาโปใหญ่-โคกสุวรรณ |
๓๘๒ | ๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงจิรัชญา ทองผา | บ้านนาโปใหญ่-โคกสุวรรณ |
๓๘๓ | ๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอรวรรณ สังคะลุน | บ้านนาโปใหญ่-โคกสุวรรณ |
๓๘๔ | ๘๘๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายณัฐวุฒิ เมืองโคตร | บ้านนาแพงโคกน้ำสร้าง |
๓๘๕ | ๘๘๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายนนทกร เมืองโคตร | บ้านนาแพงโคกน้ำสร้าง |
๓๘๖ | ๘๘๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงบุณยาพร พันคูณ | บ้านนาแพงโคกน้ำสร้าง |
๓๘๗ | ๘๘๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสุพิชญา มิทานนท์ | บ้านนาแพงโคกน้ำสร้าง |
๓๘๘ | ๔๗๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกนกเกตุ พรหมเสนา | บ้านนาโพธิ์ |
๓๘๙ | ๔๗๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงจิลลาภัทร บุทธิจักร์ | บ้านนาโพธิ์ |
๓๙๐ | ๔๗๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงวิภาวี เชี่ยงฉิน | บ้านนาโพธิ์ |
๓๙๑ | ๔๗๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงศรัณญา พิกุลศรี | บ้านนาโพธิ์ |
๓๙๒ | ๔๗๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสิรินทรา พรหมเสนา | บ้านนาโพธิ์ |
๓๙๓ | ๔๗๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสิริยากรณ์ คนยืน | บ้านนาโพธิ์ |
๓๙๔ | ๔๓๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายวรายุส บุญบรรลุ | บ้านนาม่วง |
๓๙๕ | ๔๓๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายอรรถนนท์ โนรี | บ้านนาม่วง |
๓๙๖ | ๔๓๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงปัทรพร อุณวงค์ | บ้านนาม่วง |
๓๙๗ | ๔๖๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายเทียนชัย บุทธิจักร์ | บ้านนายอ |
๓๙๘ | ๔๖๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพิไลลักษณ์ คูณยา | บ้านนายอ |
๓๙๙ | ๕๔๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายณัฐพงษธร ปานนิล | บ้านนายาง |
๔๐๐ | ๕๔๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงบุญสิริ ศรีมะโรง | บ้านนายาง |
๔๐๑ | ๕๔๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพิชิตา อุณวงศ์ | บ้านนายาง |
๔๐๒ | ๑๘๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกวินธิดา พูลเกิด | บ้านนาสองห้อง |
๔๐๓ | ๑๘๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนิภาดา คำลือชัย | บ้านนาสองห้อง |
๔๐๔ | ๗๔๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายอัษฎาวุฒิ พรมสุรินทร์ | บ้านนาสองเหมือง |
๔๐๕ | ๗๔๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกัญญาณัฐ พุทโสม | บ้านนาสองเหมือง |
๔๐๖ | ๗๔๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกิตติมา อุคำ | บ้านนาสองเหมือง |
๔๐๗ | ๗๔๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงมุจิรา นนท์ชี | บ้านนาสองเหมือง |
๔๐๘ | ๗๔๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงวรกนก สุเววงศ์ | บ้านนาสองเหมือง |
๔๐๙ | ๔๐๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายคณิสร สุวรรณแสง | บ้านนาสะโน |
๔๑๐ | ๔๑๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงณัฐนิชา บุญธิจักร | บ้านนาสะโน |
๔๑๑ | ๔๑๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงวรรวิสา หลิมสกุล | บ้านนาสะโน |
๔๑๒ | ๑๙๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายคุณภัทร ปัดสา | บ้านนาเสือหลายหนองยอ |
๔๑๓ | ๑๙๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธงไชย คำลือชัย | บ้านนาเสือหลายหนองยอ |
๔๑๔ | ๑๙๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายวัชรพล คำมุงคุณ | บ้านนาเสือหลายหนองยอ |
๔๑๕ | ๑๙๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนันทิดา สมภารเพียง | บ้านนาเสือหลายหนองยอ |
๔๑๖ | ๒๘๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงปณิธิดา แสงศรี | บ้านนาโสกน้อย |
๔๑๗ | ๘๓๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายชัชวาล กลางประพันธ์ | บ้านนาหนองแคน |
๔๑๘ | ๘๓๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงปานรพี คนดี | บ้านนาหนองแคน |
๔๑๙ | ๔๐๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอัจฉรา ยอดสังวาลย์ | บ้านนาหลวง 1 |
๔๒๐ | ๗๗๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงเมลิสา เพชรสังหาร | บ้านนาหลวง 2 |
๔๒๑ | ๖๔๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิง อรรัมภา เชื้อคำฮด | บ้านนาหลัก |
๔๒๒ | ๖๔๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพัณณิตา เชื้อคำฮด | บ้านนาหลัก |
๔๒๓ | ๒๕๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพรชิตา บุญเรืองนาม | บ้านนาหัวภู |
๔๒๔ | ๙๓๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายณัฐภูชิส สังเกต | บ้านนาอุดม |
๔๒๕ | ๙๓๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธนภัทร แสงตะวัน | บ้านนาอุดม |
๔๒๖ | ๙๓๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงธิดารัตน์ สีแล็ง | บ้านนาอุดม |
๔๒๗ | ๙๓๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงปัทมาวดี ต้นจันทน์ | บ้านนาอุดม |
๔๒๘ | ๙๓๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสมิตา บุรมย์ | บ้านนาอุดม |
๔๒๙ | ๙๓๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอริสา ตอซอน | บ้านนาอุดม |
๔๓๐ | ๙๓๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงฐิติยา คนเพียร | บ้านน้ำเที่ยง 2 |
๔๓๑ | ๓๓๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายณัฐวัชร คนหมั่น | บ้านน้ำเที่ยงวันครู 2501 |
๔๓๒ | ๓๒๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธนกฤต คนเพียร | บ้านน้ำเที่ยงวันครู 2501 |
๔๓๓ | ๓๓๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายพัฒนะพล ศรีสาพันธ์ | บ้านน้ำเที่ยงวันครู 2501 |
๔๓๔ | ๓๓๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายศรีวัฒนา ดวงโสภา | บ้านน้ำเที่ยงวันครู 2501 |
๔๓๕ | ๓๓๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกรรณิการ์ ปุณขันธ์ | บ้านน้ำเที่ยงวันครู 2501 |
๔๓๖ | ๓๒๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงณัฐณิชา พะนิรัมย์ | บ้านน้ำเที่ยงวันครู 2501 |
๔๓๗ | ๓๓๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงธัญชนก สืบสวน | บ้านน้ำเที่ยงวันครู 2501 |
๔๓๘ | ๓๔๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนราพร ผิวขำ | บ้านน้ำเที่ยงวันครู 2501 |
๔๓๙ | ๓๒๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนาริสา ทองผา | บ้านน้ำเที่ยงวันครู 2501 |
๔๔๐ | ๓๔๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงเบญญทิพย์ แสนไชย | บ้านน้ำเที่ยงวันครู 2501 |
๔๔๑ | ๓๔๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงปภาวรินทร์ อาจวิชัย | บ้านน้ำเที่ยงวันครู 2501 |
๔๔๒ | ๓๓๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพลอยใส เสียงล้ำ | บ้านน้ำเที่ยงวันครู 2501 |
๔๔๓ | ๓๓๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพัชรพร แสนโสม | บ้านน้ำเที่ยงวันครู 2501 |
๔๔๔ | ๓๓๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพิชชาพร หล้าแหล่ง | บ้านน้ำเที่ยงวันครู 2501 |
๔๔๕ | ๓๓๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงภัทรวรรณ ภูศรีฤทธิ์ | บ้านน้ำเที่ยงวันครู 2501 |
๔๔๖ | ๓๒๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงรัชชุดา รัตนวงศ์ | บ้านน้ำเที่ยงวันครู 2501 |
๔๔๗ | ๓๓๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอภิญญา ซอสูงเนิน | บ้านน้ำเที่ยงวันครู 2501 |
๔๔๘ | ๓๔๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอุมาภรณ์ นวลตั้ว | บ้านน้ำเที่ยงวันครู 2501 |
๔๔๙ | ๖๐๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงเพชราภรณ์ พร้อมสุข | บ้านน้ำบ่อดง |
๔๕๐ | ๘๑๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพรนภา กุลบุญมา | บ้านนิคมร่มเกล้า |
๔๕๑ | ๖๙๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายรัชตะ สีกา | บ้านโนนเกษม |
๔๕๒ | ๙๘๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสุนีย์นาถ สำลี | บ้านโนนตูม |
๔๕๓ | ๘๔๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายนันทวุธ อาจวิชัย | บ้านโนนยาง |
๔๕๔ | ๘๔๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกรรณิการ์ น้อยทรง | บ้านโนนยาง |
๔๕๕ | ๘๔๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกุลลาวดี น้อยทรง | บ้านโนนยาง |
๔๕๖ | ๘๔๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอรวี ศรีจันทร์ | บ้านโนนยาง |
๔๕๗ | ๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายทองมณี แข็งแรง | บ้านโนนศรี |
๔๕๘ | ๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงทิพรดา แสนจันทร์ | บ้านโนนศรี |
๔๕๙ | ๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสุธาวัลย์ แสนจันทร์ | บ้านโนนศรี |
๔๖๐ | ๓๑๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงปิ่นประภา จุมแพง | บ้านโนนสว่าง 1 |
๔๖๑ | ๘๘๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงชาลินี ลิขิตดำรงกุล | บ้านโนนสว่าง 2 |
๔๖๒ | ๕๑๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธีระพัฒน์ บุญหาญ | บ้านโนนสวาท |
๔๖๓ | ๕๑๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกุสุมาพร สารธิมา | บ้านโนนสวาท |
๔๖๔ | ๕๑๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงชลธิชา ผดาเวช | บ้านโนนสวาท |
๔๖๕ | ๕๑๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงลินลนี อุทพันธ์ | บ้านโนนสวาท |
๔๖๖ | ๕๑๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสริษา แสนศรี | บ้านโนนสวาท |
๔๖๗ | ๗๔๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกุลสตรี ศรีวิชา | บ้านโนนสะอาด 2 |
๔๖๘ | ๗๔๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอัมพร คำโนนจาน | บ้านโนนสะอาด 2 |
๔๖๙ | ๑๖๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายกิตติพงศ์ พันธ์คูณ | บ้านโนนสะอาดราษฎร์บำรุง |
๔๗๐ | ๓๗๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธนบูรณ์ พะยอม | บ้านโนนสังข์ศรี |
๔๗๑ | ๓๗๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงจิรัชญา รูปเหมาะ | บ้านโนนสังข์ศรี |
๔๗๒ | ๓๖๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงชัญญานุช รัตนวงศ์ | บ้านโนนสังข์ศรี |
๔๗๓ | ๓๖๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงธนัชชา ศุภนิกร | บ้านโนนสังข์ศรี |
๔๗๔ | ๓๗๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงประภัสสร โคตรพันธ์ | บ้านโนนสังข์ศรี |
๔๗๕ | ๓๖๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงลฎาภา ศรีหาวงศ์ | บ้านโนนสังข์ศรี |
๔๗๖ | ๓๖๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงศศิกานต์ ขำคม | บ้านโนนสังข์ศรี |
๔๗๗ | ๓๗๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | นางสาวชลิตา ผาสุโพธิ์ | บ้านโนนสังข์ศรี |
๔๗๘ | ๗๙๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงภิญญดา นุสา | บ้านบะ |
๔๗๙ | ๗๙๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงวรนุช โสภิพันธ์ | บ้านบะ |
๔๘๐ | ๗๙๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงศรัญญา คล่องสืบข่าว | บ้านบะ |
๔๘๑ | ๓๒๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายยุทธนา นิละปะกะ | บ้านบาก 1 |
๔๘๒ | ๕๑๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายคณิศร แดงบุตร | บ้านบาก 2 |
๔๘๓ | ๕๒๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายชณพล พุฒซ้อน | บ้านบาก 2 |
๔๘๔ | ๕๒๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายไทเกอร์ ชอนพา | บ้านบาก 2 |
๔๘๕ | ๕๑๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธนกฤต ภูนาชำ | บ้านบาก 2 |
๔๘๖ | ๕๑๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายหาญณรงค์ โนรี | บ้านบาก 2 |
๔๘๗ | ๕๒๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายอำพล แดงบุตร | บ้านบาก 2 |
๔๘๘ | ๕๒๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกัญญาวีย์ ผิวเหลือง | บ้านบาก 2 |
๔๘๙ | ๕๒๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงชัญญานุช สุริยะจันทร์ | บ้านบาก 2 |
๔๙๐ | ๕๒๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงปริสา ผิวเหลือง | บ้านบาก 2 |
๔๙๑ | ๕๑๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพัชรี ผิวเหลือง | บ้านบาก 2 |
๔๙๒ | ๕๑๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสุปรียา ผิวเหลือง | บ้านบาก 2 |
๔๙๓ | ๕๒๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอภิสรา ผิวเหลือง | บ้านบาก 2 |
๔๙๔ | ๘๖๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกนกพร สุริยะวง | บ้านบุ่ง |
๔๙๕ | ๘๖๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงจุฑามาศ วิเศษชาติ | บ้านบุ่ง |
๔๙๖ | ๘๗๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงเจนจิรา จำปา | บ้านบุ่ง |
๔๙๗ | ๘๗๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสุประวีณ์ เสียงเย็น | บ้านบุ่ง |
๔๙๘ | ๔๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงขวัญสิริ เหลากรม | บ้านบุ่งอุทัย |
๔๙๙ | ๔๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงณัฐนิชา กิ่งเกษ | บ้านบุ่งอุทัย |
๕๐๐ | ๔๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงวิไลวรรณ แข็งแรง | บ้านบุ่งอุทัย |
๕๐๑ | ๙๐๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายเกษมศักดิ์ ใจสุข | บ้านป่งขาม |
๕๐๒ | ๙๐๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนุชรี ศรีปทุมภรณ์ | บ้านป่งขาม |
๕๐๓ | ๒๗๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายโดยอง เสียงหวาน | บ้านป่งเปือย |
๕๐๔ | ๒๘๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายศิริทัศน์ สมตน | บ้านป่งเปือย |
๕๐๕ | ๒๘๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพลอยชมพู สลางสิงห์ | บ้านป่งเปือย |
๕๐๖ | ๒๗๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสุภัชญา กลางประพันธ์ | บ้านป่งเปือย |
๕๐๗ | ๒๘๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสุภัสสรา ทองผา | บ้านป่งเปือย |
๕๐๘ | ๑๕๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายนาถดนัย วัดทุ่งใหม่ | บ้านป่งโพน |
๕๐๙ | ๑๕๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายภูวไนย สุวรรณไตรย์ | บ้านป่งโพน |
๕๑๐ | ๑๕๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายวิทธสรัช แก่นทอง | บ้านป่งโพน |
๕๑๑ | ๑๕๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายศุภโชค สงคราม | บ้านป่งโพน |
๕๑๒ | ๖๘๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายภูวฤทธิ์ ศรีประใหม | บ้านปากช่อง |
๕๑๓ | ๘๑๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายณัฐพงษ์ ยืนยง | บ้านป่าแดง |
๕๑๔ | ๘๑๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงปวีณา ไชยกาศ | บ้านป่าแดง |
๕๑๕ | ๗๑๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธัญวิชณ์ ดีดวงพันธ์ | บ้านป่าเตย |
๕๑๖ | ๗๑๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายสัมฤทธิ์ แสงเพชร | บ้านป่าเตย |
๕๑๗ | ๗๑๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายสุขวัตร หอมประพันธ์ | บ้านป่าเตย |
๕๑๘ | ๗๑๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายอดิศร พรมทัน | บ้านป่าเตย |
๕๑๙ | ๗๑๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกานต์ธิดา วรรณภักดี | บ้านป่าเตย |
๕๒๐ | ๗๑๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอริสา อนันต์ | บ้านป่าเตย |
๕๒๑ | ๔๘๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายวัชรพล คนยืน | บ้านป่าพยอม |
๕๒๒ | ๔๘๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงภัทรธิดา คนยืน | บ้านป่าพยอม |
๕๒๓ | ๓๐๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายวรากร ล้ำเลิศ | บ้านป่าหวาย |
๕๒๔ | ๙๗๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายวรากร ล้ำเลิศ | บ้านป่าหวาย |
๕๒๕ | ๓๐๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงวริษา ประหยัด | บ้านป่าหวาย |
๕๒๖ | ๙๗๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงวริษา ประหยัด | บ้านป่าหวาย |
๕๒๗ | ๓๐๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสุดารัตน์ ประหยัด | บ้านป่าหวาย |
๕๒๘ | ๙๖๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสุดารัตน์ ประหยัด | บ้านป่าหวาย |
๕๒๙ | ๘๕๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายชยุต อาจวิชัย | บ้านเป้าป่าแสด |
๕๓๐ | ๘๕๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงธิชากร ไตรยวงค์ | บ้านเป้าป่าแสด |
๕๓๑ | ๘๕๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงยุพารัตน์ ไตรยวงค์ | บ้านเป้าป่าแสด |
๕๓๒ | ๖๑๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงธีรนุช วงค์กระโซ่ | บ้านเปียด |
๕๓๓ | ๖๑๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนิติ โซ่เมืองแซะ | บ้านเปียด |
๕๓๔ | ๖๑๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนิภาวรรณ โซ่เมืองแซะ | บ้านเปียด |
๕๓๕ | ๖๑๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงปิยาอร วันโสภา | บ้านเปียด |
๕๓๖ | ๖๑๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสุชาดา สิงห์เงิน | บ้านเปียด |
๕๓๗ | ๖๑๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสุภาวรรณ คนหาญ | บ้านเปียด |
๕๓๘ | ๙๗๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงเต็มฟ้า สุขรี่ | บ้านผึ่งแดด |
๕๓๙ | ๙๗๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงศศิวิมล เรียบเงิน | บ้านผึ่งแดด |
๕๔๐ | ๖๗๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายปฐพี สุขสบาย | บ้านฝั่งแดง |
๕๔๑ | ๖๗๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกรรจณา เชื้อคำฮด | บ้านฝั่งแดง |
๕๔๒ | ๖๗๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงณัฐธิชาฎา เชื้อคำฮด | บ้านฝั่งแดง |
๕๔๓ | ๖๘๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนภัสรา เหง้าโอสา | บ้านฝั่งแดง |
๕๔๔ | ๖๗๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงปริวัลย์ เชื้อคำฮด | บ้านฝั่งแดง |
๕๔๕ | ๖๘๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงปัทมา ผ่องแผ้ว | บ้านฝั่งแดง |
๕๔๖ | ๖๗๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงปาลิตา เชื้อคำฮด | บ้านฝั่งแดง |
๕๔๗ | ๖๗๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | นางสาวสุพัตรา เชื้อคำฮด | บ้านฝั่งแดง |
๕๔๘ | ๓๘๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายจักรภัทร พรีเพ็ง | บ้านแฝก |
๕๔๙ | ๓๘๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอนุตตรี จำปา | บ้านแฝก |
๕๕๐ | ๑๒๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธาวิน พาดี | บ้านพรานอ้น |
๕๕๑ | ๑๒๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายสุริโย ทองอ่วม | บ้านพรานอ้น |
๕๕๒ | ๑๒๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงฐิติมา ชาธิพา | บ้านพรานอ้น |
๕๕๓ | ๑๒๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพัชราวดี ชาธิพา | บ้านพรานอ้น |
๕๕๔ | ๙๗๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกมลเนตร จันรอง | บ้านพังคอง |
๕๕๕ | ๙๗๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงจิรัชยา กองเหียะ | บ้านพังคอง |
๕๕๖ | ๙๗๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนัฐจนันท์ โสมศรี | บ้านพังคอง |
๕๕๗ | ๙๘๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพัชรีกรณ์ กาญจนวรางกูร | บ้านพังคอง |
๕๕๘ | ๙๗๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงเยาวลักษณา สุกใส | บ้านพังคอง |
๕๕๙ | ๓๘๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธีรวัฒน์ ศรีเฉลียว | บ้านโพนงาม |
๕๖๐ | ๓๘๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกัญญารัตน์ คล่องดี | บ้านโพนงาม |
๕๖๑ | ๓๘๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพิมพ์รพัฒน์ จงเจือกลาง | บ้านโพนงาม |
๕๖๒ | ๓๘๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงวราภรณ์ ดังไธสง | บ้านโพนงาม |
๕๖๓ | ๖๐๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธีรภัทร สายศรี | บ้านโพนแดง |
๕๖๔ | ๕๙๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายอนุวัฒน์ เมืองสุวรรณ | บ้านโพนแดง |
๕๖๕ | ๖๐๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงธิดา วงค์กระโซ่ | บ้านโพนแดง |
๕๖๖ | ๖๐๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพิมพ์วิภา จันทร์ฟ้าเลื่อม | บ้านโพนแดง |
๕๖๗ | ๖๐๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงวิภาดา วงค์กระโซ่ | บ้านโพนแดง |
๕๖๘ | ๖๐๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสิราวรรณ เชื้อบริบรูณ์ | บ้านโพนแดง |
๕๖๙ | ๔๒๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายศุภณัฐ อุดมรักษ์ | บ้านโพนสว่าง |
๕๗๐ | ๔๒๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกนกพร คนไว | บ้านโพนสว่าง |
๕๗๑ | ๔๒๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงณิชกานต์ วิลาชัย | บ้านโพนสว่าง |
๕๗๒ | ๔๒๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงปทัยรัตน์ ปิ่นทะวงค์ | บ้านโพนสว่าง |
๕๗๓ | ๔๑๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอัจฉราภรณ์ ซามงค์ | บ้านโพนสว่าง |
๕๗๔ | ๑๓๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายภาสกร บุญมี | บ้านโพนสวาง |
๕๗๕ | ๑๓๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายวีระเด่น สีลาโคตร | บ้านโพนสวาง |
๕๗๖ | ๑๓๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงทิพประภา ดอกไม้ | บ้านโพนสวาง |
๕๗๗ | ๑๓๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนริฌา ดีดวงพันธ์ | บ้านโพนสวาง |
๕๗๘ | ๑๓๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงเนตรปรียา โลมคำ | บ้านโพนสวาง |
๕๗๙ | ๑๓๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอรชัญญา มหาโยธ์ | บ้านโพนสวาง |
๕๘๐ | ๕๗๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงขวัญชนก อ้นมี | บ้านโพนไฮ |
๕๘๑ | ๕๗๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงดาวเรือง บุดดี | บ้านโพนไฮ |
๕๘๒ | ๕๗๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพัชดาพร เชื้อคำฮด | บ้านโพนไฮ |
๕๘๓ | ๔๕๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงปนัดดา สีดา | บ้านภูผาหอมพัฒนา |
๕๘๔ | ๔๕๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงศศิประภา เจริญวงค์ | บ้านภูผาหอมพัฒนา |
๕๘๕ | ๗๒๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายก้องภพ ขันคำ | บ้านภูแผงม้า |
๕๘๖ | ๗๒๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายอดิศร พิลาพันธ์ | บ้านภูแผงม้า |
๕๘๗ | ๗๒๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนันทนา วรรณการ | บ้านภูแผงม้า |
๕๘๘ | ๗๒๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงวรรณวิษา พรณ์รัตน์ | บ้านภูแผงม้า |
๕๘๙ | ๗๒๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | นางสาวจิราพัชร เบญยมาตร | บ้านภูแผงม้า |
๕๙๐ | ๕๐๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพุทธิดา โพธิ์ไทรย์ | บ้านภูล้อม |
๕๙๑ | ๕๐๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงวชิรานี โนรี | บ้านภูล้อม |
๕๙๒ | ๕๐๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอิศราลักษณ์ ปิยะนิยม | บ้านภูล้อม |
๕๙๓ | ๔๘๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงธฤดี แข็งแรง | บ้านภูวง |
๕๙๔ | ๘๖๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงจิรัชญา วงศ์ปราณี | บ้านภู |
๕๙๕ | ๘๖๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงวรรณารักษ์ อาจวิชัย | บ้านภู |
๕๙๖ | ๓๖๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธรรณธรณ์ คนตรง | บ้านม่วง |
๕๙๗ | ๓๖๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนริศรา คนหมั่น | บ้านม่วง |
๕๙๘ | ๓๖๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงรัชนีกร น้อยชิน | บ้านม่วง |
๕๙๙ | ๒๙๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงบุษยาพรรณ ชาธิพา | บ้านม่วงหัก |
๖๐๐ | ๖๔๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงจีรนันท์ โสมมา | บ้านมะนาว |
๖๐๑ | ๖๔๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนวภรณ์ วงศ์ศรียา | บ้านมะนาว |
๖๐๒ | ๖๔๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงประภัสสร อนันตะบุตร | บ้านมะนาว |
๖๐๓ | ๓๕๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงฐิติชญา พลวงศ์ | บ้านแมด |
๖๐๔ | ๓๕๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงณัฐธิดา ขันธ์ช่วย | บ้านแมด |
๖๐๕ | ๓๕๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงณัฐริณีย์ พิมพ์น้อม | บ้านแมด |
๖๐๖ | ๖๑๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงทิพวรรณ ขันขวา | บ้านย้อมพัฒนา |
๖๐๗ | ๖๑๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงปวริศา โลหะสาร | บ้านย้อมพัฒนา |
๖๐๘ | ๖๑๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงปิยะพร แซ่เฮ็ง | บ้านย้อมพัฒนา |
๖๐๙ | ๖๑๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอิทพัชร วงษ์วิวงษ์ | บ้านย้อมพัฒนา |
๖๑๐ | ๙๖๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงเมษยา สีดา | บ้านไร่ |
๖๑๑ | ๘๒๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงธนัชญา น้อยทรง | บ้านวังนอง |
๖๑๒ | ๘๒๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงธัญชิตา น้อยทรง | บ้านวังนอง |
๖๑๓ | ๘๕๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงเกสรา รัตนวงค์ | บ้านวังไฮ |
๖๑๔ | ๘๕๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงณัฐญาดา คำบุ่ง | บ้านวังไฮ |
๖๑๕ | ๘๕๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงวิภา คนหาญ | บ้านวังไฮ |
๖๑๖ | ๘๕๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงณัฐณิชา พุกทรัพย์ | บ้านแวง |
๖๑๗ | ๘๕๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนิภาพร ผิวขำ | บ้านแวง |
๖๑๘ | ๑๑๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายณัฐพงษ์ จันละออ | บ้านศูนย์ไหม |
๖๑๙ | ๑๑๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายศุภกิตต์ สิงห์สุ | บ้านศูนย์ไหม |
๖๒๐ | ๑๑๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงศิรภัสสร ชาธิพา | บ้านศูนย์ไหม |
๖๒๑ | ๙๘๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายกฤษณะ เชื้อวังคำ | บ้านสงเปือยเหนือ |
๖๒๒ | ๙๘๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายศักรินทร์ สุวรรณทิพย์ | บ้านสงเปือยเหนือ |
๖๒๓ | ๙๘๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงชญานิศ ศรีลาฤทธิ์ | บ้านสงเปือยเหนือ |
๖๒๔ | ๙๘๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงชนิสา ปัญญาวงค์ | บ้านสงเปือยเหนือ |
๖๒๕ | ๙๘๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงณัชณิชา รูปแกะ | บ้านสงเปือยเหนือ |
๖๒๖ | ๙๘๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงประภาวดี ภาคภูมิ | บ้านสงเปือยเหนือ |
๖๒๗ | ๙๖๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายเดชดำรง มงคลสุภา | บ้านสงเปือย |
๖๒๘ | ๙๖๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงจุฑารัตน์ มงคลสุภา | บ้านสงเปือย |
๖๒๙ | ๙๖๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงณัฐณิชา ทุนดี | บ้านสงเปือย |
๖๓๐ | ๙๖๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงปริยากร จันรอง | บ้านสงเปือย |
๖๓๑ | ๙๖๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงรุจิวรรณ สนโต | บ้านสงเปือย |
๖๓๒ | ๙๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธีรภัทร บุญก้ำ | บ้านส้มป่อย "รอดนุกูล" |
๖๓๓ | ๙๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายอดิศักดิ์ โพธิบาล | บ้านส้มป่อย "รอดนุกูล" |
๖๓๔ | ๙๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | นางสาวชลธิชา แข็งแรง | บ้านส้มป่อย "รอดนุกูล" |
๖๓๕ | ๙๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | นางสาวรสสุพร ยืนยง | บ้านส้มป่อย "รอดนุกูล" |
๖๓๖ | ๙๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | นางสาวลัทธวรรณ จันทร์สว่าง | บ้านส้มป่อย "รอดนุกูล" |
๖๓๗ | ๙๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | นางสาวศรัญญ่า ยืนยง | บ้านส้มป่อย "รอดนุกูล" |
๖๓๘ | ๙๒๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายศิขรินทร์ การงาน | บ้านสองคอน |
๖๓๙ | ๙๒๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงเกษ อภัยโส | บ้านสองคอน |
๖๔๐ | ๙๒๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงไขทอง ว่องไว | บ้านสองคอน |
๖๔๑ | ๙๒๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพรรณิภา คำสงค์ | บ้านสองคอน |
๖๔๒ | ๙๒๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงภัคพสุตม์ จิน | บ้านสองคอน |
๖๔๓ | ๙๓๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสุดารัตน์ ว่องไว | บ้านสองคอน |
๖๔๔ | ๙๒๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอริสรา ว่องไว | บ้านสองคอน |
๖๔๕ | ๑๕๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายสหรัฐ ซาเสน | บ้านสามขัว |
๖๔๖ | ๑๕๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงชนกนันท์ คนยืน | บ้านสามขัว |
๖๔๗ | ๑๖๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงภานุมาศ พรมกมล | บ้านสามขัว |
๖๔๘ | ๑๖๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสินใจ เมืองโคตร | บ้านสามขัว |
๖๔๙ | ๑๙๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายกฤษณ ภาคี | บ้านสามขามิตรภาพที่ 3 |
๖๕๐ | ๑๙๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงจิราภรณ์ ต้นยวด | บ้านสามขามิตรภาพที่ 3 |
๖๕๑ | ๒๐๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงจุฑารัตน์ ทองจันทร์ | บ้านสามขามิตรภาพที่ 3 |
๖๕๒ | ๒๐๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงชลดา รูปดี | บ้านสามขามิตรภาพที่ 3 |
๖๕๓ | ๒๐๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงทิพย์เกสร คำลือไชย | บ้านสามขามิตรภาพที่ 3 |
๖๕๔ | ๑๙๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงวรางคราง รูปดี | บ้านสามขามิตรภาพที่ 3 |
๖๕๕ | ๒๐๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอรอุมา พิมพ์นนท์ | บ้านสามขามิตรภาพที่ 3 |
๖๕๖ | ๑๙๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอัฐภิญญา พาลึก | บ้านสามขามิตรภาพที่ 3 |
๖๕๗ | ๒๐๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | นางสาวคุณาภรณ์ คำโพธิ์ | บ้านสามขามิตรภาพที่ 3 |
๖๕๘ | ๒๐๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | นางสาววรวรรณ คำสุโพธิ์ | บ้านสามขามิตรภาพที่ 3 |
๖๕๙ | ๒๐๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | นายนพพล คำลือไชย | บ้านสามขามิตรภาพที่ 3 |
๖๖๐ | ๒๐๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | นายสุรชัย คำลือไชย | บ้านสามขามิตรภาพที่ 3 |
๖๖๑ | ๖๒๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายณัฐพงษ์ วงค์กระโซ่ | บ้านโสก |
๖๖๒ | ๖๒๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธนโชติ วงค์กระโซ่ | บ้านโสก |
๖๖๓ | ๖๒๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายสุวิทย์ เชื้อคำจันทร์ | บ้านโสก |
๖๖๔ | ๖๒๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายอนันดา คล่องใจ | บ้านโสก |
๖๖๕ | ๖๒๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิง ศิรินทร์รัตน์ วงค์กระโซ่ | บ้านโสก |
๖๖๖ | ๖๒๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพรพิมล มงคลสุภา | บ้านโสก |
๖๖๗ | ๖๒๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพุทยาภรณ์ มีดี | บ้านโสก |
๖๖๘ | ๖๒๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสุดาพร วงค์กระโซ่ | บ้านโสก |
๖๖๙ | ๔๑๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายกรณ์ดนัย ปริปุรณะ | บ้านหนองกระยัง |
๖๗๐ | ๔๑๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงชนกานต์ เรืองสัตย์ | บ้านหนองกระยัง |
๖๗๑ | ๔๑๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงศศินา สกุลไทย | บ้านหนองกระยัง |
๖๗๒ | ๓๐๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายชนะชัย แสนโสม | บ้านหนองกะปาด |
๖๗๓ | ๖๘๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายพลาธิป บุญวุฒิ | บ้านหนองคอง |
๖๗๔ | ๖๘๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงปาลิตา เชื้อคำฮด | บ้านหนองคอง |
๖๗๕ | ๖๘๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงยิ่งสุดา ศรีบัวเทพ | บ้านหนองคอง |
๖๗๖ | ๖๘๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงวรกานต์ เชื้อคำฮด | บ้านหนองคอง |
๖๗๗ | ๑๖๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายฐิติรัตน์ วายโสภา | บ้านหนองแคนนาจาน |
๖๗๘ | ๑๖๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงณิชาภัทร หงส์คำ | บ้านหนองแคนนาจาน |
๖๗๙ | ๑๖๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงธนพรรณ สมสวย | บ้านหนองแคนนาจาน |
๖๘๐ | ๑๖๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงระพีพัฒน์ ดีดวงพันธ์ | บ้านหนองแคนนาจาน |
๖๘๑ | ๗๗๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงจิระนันท์ มานะเสน | บ้านหนองนกเขียน |
๖๘๒ | ๙๙๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายณัชพล โสดา | บ้านหนองน้ำเต้า |
๖๘๓ | ๙๙๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกัญญพัฒน ศรีโยหะ | บ้านหนองน้ำเต้า |
๖๘๔ | ๙๙๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนัทนารี พันธ์คูณ | บ้านหนองน้ำเต้า |
๖๘๕ | ๓๙๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายศุภกฤษณ์ ดรหมั่น | บ้านหนองบง |
๖๘๖ | ๓๙๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงณพัชสวรรค์ พิกุลศรี | บ้านหนองบง |
๖๘๗ | ๓๙๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงภูริชญา สาระรัตน์ | บ้านหนองบง |
๖๘๘ | ๓๙๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสุกัญญา พลยามา | บ้านหนองบง |
๖๘๙ | ๕๐๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกัลยรัตน์ สอาดดี | บ้านหนองบอน |
๖๙๐ | ๕๐๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงณภัสสร ภูมิเรือง | บ้านหนองบอน |
๖๙๑ | ๕๐๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพิมพ์มาดา ยืนยง | บ้านหนองบอน |
๖๙๒ | ๙๗๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายไมตรี จันกง | บ้านหนองบัว |
๖๙๓ | ๙๗๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนัฐนลิน มงคุณ | บ้านหนองบัว |
๖๙๔ | ๘๙๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนภาวรรณ ใจช่วง | บ้านหนองผือดอนม่วง |
๖๙๕ | ๘๙๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงวิลัยวรรณ เมืองโคตร | บ้านหนองผือดอนม่วง |
๖๙๖ | ๙๖๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายศศิมาภรณ์ สุพร | บ้านหนองไผ่ |
๖๙๗ | ๙๖๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงทิพาวดี นามบุตร | บ้านหนองไผ่ |
๖๙๘ | ๕๔๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายนิโรจน์ ศิริกาล | บ้านหนองเม็ก |
๖๙๙ | ๕๔๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายวัชรพล ภาษาดี | บ้านหนองเม็ก |
๗๐๐ | ๕๔๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนันทิชา ใจทัศน์ | บ้านหนองเม็ก |
๗๐๑ | ๕๔๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสุภาวดี ใจทัศน์ | บ้านหนองเม็ก |
๗๐๒ | ๕๔๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอักษรา ใจทัศน์ | บ้านหนองเม็ก |
๗๐๓ | ๕๙๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธนพงษ์ คำมุงคุณ | บ้านหนองยาง |
๗๐๔ | ๕๘๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธนภัทร์ คำมุงคุณ | บ้านหนองยาง |
๗๐๕ | ๕๘๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายประโมทย์ หนึ่งคำมี | บ้านหนองยาง |
๗๐๖ | ๕๘๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายรุ่งโรจน์ คำมุงคุณ | บ้านหนองยาง |
๗๐๗ | ๕๙๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกัลญาณี คำมุงคุณ | บ้านหนองยาง |
๗๐๘ | ๕๙๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงจันทร์เพ็ญ สยามเยี่ยม | บ้านหนองยาง |
๗๐๙ | ๕๙๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงปณิดา คำมุงคุณ | บ้านหนองยาง |
๗๑๐ | ๕๙๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพัชรีพร ภูยางตูม | บ้านหนองยาง |
๗๑๑ | ๕๙๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | นางสาวลัดดาวรรณ คำมุงคุณ | บ้านหนองยาง |
๗๑๒ | ๕๙๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | นางสาวสนธยา คำมุงคุณ | บ้านหนองยาง |
๗๑๓ | ๕๙๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | นายไตรยพงศ์ คำมุงคุณ | บ้านหนองยาง |
๗๑๔ | ๕๙๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | นายวันชนะ โคตรพรม | บ้านหนองยาง |
๗๑๕ | ๗๓๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธนาวุฒิ พันนุมา | บ้านหนองแวงใหญ่ |
๗๑๖ | ๗๓๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายพัฒนพล นารีนุช | บ้านหนองแวงใหญ่ |
๗๑๗ | ๗๓๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายพีรทัต อ้วนแก้ว | บ้านหนองแวงใหญ่ |
๗๑๘ | ๗๓๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกัญญาวีร์ หอมบุญมี | บ้านหนองแวงใหญ่ |
๗๑๙ | ๙๕๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงครองขวัญ ภูมิลา | บ้านหนองแวง |
๗๒๐ | ๙๕๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงชลลดา ภูมิลา | บ้านหนองแวง |
๗๒๑ | ๙๕๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงมุกธิตา นาโสก | บ้านหนองแวง |
๗๒๒ | ๙๕๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงวิลาวัลย์ ตรงเที่ยง | บ้านหนองแวง |
๗๒๓ | ๙๕๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | นางสาวกัณตนา ภูมิลา | บ้านหนองแวง |
๗๒๔ | ๙๕๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | นางสาวมัณฑนา สัจจาธง | บ้านหนองแวง |
๗๒๕ | ๙๕๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | นายกฤษณะ นาโสก | บ้านหนองแวง |
๗๒๖ | ๔๐๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงวริศรา สุขรี่ | บ้านหนองสระพังทอง |
๗๒๗ | ๔๐๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอภิญญา วุฒิศาล | บ้านหนองสระพังทอง |
๗๒๘ | ๗๘๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายทักษิณ ลุขาวัน | บ้านหนองสระพัง |
๗๒๙ | ๗๙๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายอภิสิทธิ์ สมตน | บ้านหนองสระพัง |
๗๓๐ | ๗๙๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพัชราภรณ์ ไชยแสง | บ้านหนองสระพัง |
๗๓๑ | ๒๕๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธนพงษ์ มณีวรรณ์ | บ้านหนองหญ้าไซย์ |
๗๓๒ | ๒๖๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงรุ่งธิดา ทองมหา | บ้านหนองหญ้าไซย์ |
๗๓๓ | ๒๖๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสุชานุช มณีวรรณ | บ้านหนองหญ้าไซย์ |
๗๓๔ | ๕๗๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายณัฐดนัย ไชยเพชร | บ้านหนองหนาว |
๗๓๕ | ๕๗๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายพิชชากร คนหาร | บ้านหนองหนาว |
๗๓๖ | ๕๗๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอรพินทุ์ เชื้อวังคำ | บ้านหนองหนาว |
๗๓๗ | ๒๓๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงณัฐวิชชา ทองจันทร์ | บ้านหนองหอยป่าหวาย |
๗๓๘ | ๒๓๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนิรัญญา เมือโคตร | บ้านหนองหอยป่าหวาย |
๗๓๙ | ๒๓๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงวิลาวัลย์ ทองเถาว์ | บ้านหนองหอยป่าหวาย |
๗๔๐ | ๒๓๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอภิชยา ธนนา | บ้านหนองหอยป่าหวาย |
๗๔๑ | ๒๓๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอัจฉริยา คำพิลา | บ้านหนองหอยป่าหวาย |
๗๔๒ | ๓๔๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายชาติกล้า จูมแพง | บ้านหนองเอี่ยนดง "ราษฎร์สงเคราะห์" |
๗๔๓ | ๓๔๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกนกพร มั่นทับ | บ้านหนองเอี่ยนดง "ราษฎร์สงเคราะห์" |
๗๔๔ | ๓๔๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงวราทิพย์ พิศกระโทก | บ้านหนองเอี่ยนดง "ราษฎร์สงเคราะห์" |
๗๔๕ | ๓๔๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงศิริรัตน์ วิเวกวิน | บ้านหนองเอี่ยนดง "ราษฎร์สงเคราะห์" |
๗๔๖ | ๓๔๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสุธาทิพย์ ปานแก้ว | บ้านหนองเอี่ยนดง "ราษฎร์สงเคราะห์" |
๗๔๗ | ๓๔๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอุทัยทิพย์ พิศกระโทก | บ้านหนองเอี่ยนดง "ราษฎร์สงเคราะห์" |
๗๔๘ | ๓๘๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายวรรณพนธ์ คนหาญ | บ้านหนองเอี่ยน |
๗๔๙ | ๓๘๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงปาณิศา สิทธิ | บ้านหนองเอี่ยน |
๗๕๐ | ๓๙๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงเปรมิกา ปินะถา | บ้านหนองเอี่ยน |
๗๕๑ | ๓๙๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงวิภารัตน์ สินเธาว์ | บ้านหนองเอี่ยน |
๗๕๒ | ๓๙๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | นางสาวจิราวรรณ รัตนวงค์ | บ้านหนองเอี่ยน |
๗๕๓ | ๓๙๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | นางสาวนิลาพร พยอม | บ้านหนองเอี่ยน |
๗๕๔ | ๒๒๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายวุฒิชัย ชาธิราช | บ้านหนองแอก |
๗๕๕ | ๒๒๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงณัฐณิชา พันนุมา | บ้านหนองแอก |
๗๕๖ | ๒๒๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสาวิตรี คำลือไชย | บ้านหนองแอก |
๗๕๗ | ๘๒๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายนพเก้า จินตะการ | บ้านหนองโอใหญ่ |
๗๕๘ | ๘๓๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงชลดา อุทัย | บ้านหนองโอใหญ่ |
๗๕๙ | ๘๒๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงภาวินี อุทัย | บ้านหนองโอใหญ่ |
๗๖๐ | ๓๖๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธีระพงษ์ ยศศรียา | บ้านหนองไฮ |
๗๖๑ | ๘๕๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายกบินทร์เดช คนหาญ | บ้านหลุบปึ้ง |
๗๖๒ | ๘๕๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายอภิรักษ์ สุพร | บ้านหลุบปึ้ง |
๗๖๓ | ๗๖๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายอดิศร วรรณสิน | บ้านห้วยกอก 1 |
๗๖๔ | ๗๖๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนภิสา บุญจันดา | บ้านห้วยกอก 1 |
๗๖๕ | ๔๔๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายอดิเทพ ถาวรศักดิ์ | บ้านห้วยกอก 2 |
๗๖๖ | ๔๔๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอภิชญา ปริปุรณะ | บ้านห้วยกอก 2 |
๗๖๗ | ๕๕๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงช่อผกา ภูผายาง | บ้านห้วยทราย 2 |
๗๖๘ | ๕๕๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงปวริศา กาญจนพันธ์ | บ้านห้วยทราย 2 |
๗๖๙ | ๕๕๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพัชรินทร์ ผิวทอง | บ้านห้วยทราย 2 |
๗๗๐ | ๕๔๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงวรกานต์ มณีวงศ์ | บ้านห้วยทราย 2 |
๗๗๑ | ๙๘๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายณัฐพงศ์ บำรุงตา | บ้านห้วยยางจอมมณี |
๗๗๒ | ๙๘๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนรีกานต์ สุพร | บ้านห้วยยางจอมมณี |
๗๗๓ | ๓๐๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงรุ่งนภา เบญมาตย์ | บ้านห้วยลำโมง |
๗๗๔ | ๘๙๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายอธิชาติ กุลสุทธิ์ | บ้านหว้านน้อย |
๗๗๕ | ๘๙๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงปัญญาพร กุลสุทธิ์ | บ้านหว้านน้อย |
๗๗๖ | ๘๗๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายเจษฎา ประเสริฐศรี | บ้านหว้านใหญ่ |
๗๗๗ | ๘๗๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายนวพรรษ โคตรธรรม | บ้านหว้านใหญ่ |
๗๗๘ | ๘๘๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงณัฏฐยา คุ้มนายอ | บ้านหว้านใหญ่ |
๗๗๙ | ๘๗๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงเพชรลดา เมืองโคตร | บ้านหว้านใหญ่ |
๗๘๐ | ๘๘๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสุพรรษา มะลิวัลย์ | บ้านหว้านใหญ่ |
๗๘๑ | ๘๗๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอริสรา ที่รัก | บ้านหว้านใหญ่ |
๗๘๒ | ๑๖๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงประภัสรา พรมทอง | บ้านเหมืองบ่า |
๗๘๓ | ๔๙๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงบงกช จันทร์สนิท | บ้านเหล่าแขมทอง |
๗๘๔ | ๑๔๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายณัฐพล เทพศรีหา | บ้านเหล่าคราม |
๗๘๕ | ๑๔๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธีรภพ สุวรรณศรี | บ้านเหล่าคราม |
๗๘๖ | ๑๔๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายวีระเทพ พันทะ | บ้านเหล่าคราม |
๗๘๗ | ๑๔๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายสุวัฒน์ พละศูนย์ | บ้านเหล่าคราม |
๗๘๘ | ๑๓๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงฤทัย แสงสุริโย | บ้านเหล่าคราม |
๗๘๙ | ๑๔๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงศิริลักษณ์ ชินวงศ์ | บ้านเหล่าคราม |
๗๙๐ | ๑๔๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอลิตา ผากา | บ้านเหล่าคราม |
๗๙๑ | ๑๔๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | นายธนวัฒน์ ไชยยงค์ | บ้านเหล่าคราม |
๗๙๒ | ๕๗๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนพรัตน์ คำมุงคุณ | บ้านเหล่าดง |
๗๙๓ | ๕๗๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพิมพการต์ พ่อลา | บ้านเหล่าดง |
๗๙๔ | ๘๖๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายชัชยุทธ อุทรัง | บ้านเหล่าน้อย |
๗๙๕ | ๒๔๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกานต์ธิดา พรรณนา | บ้านเหล่าป่าเป้ด |
๗๙๖ | ๒๔๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงปริญญดา นาโสก | บ้านเหล่าป่าเป้ด |
๗๙๗ | ๒๔๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงมนต์มุกดา ใจเที่ยง | บ้านเหล่าป่าเป้ด |
๗๙๘ | ๒๔๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงศศิตา จันทร์ศรี | บ้านเหล่าป่าเป้ด |
๗๙๙ | ๒๔๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสุฐิตา สิริสุขทรัพย์ | บ้านเหล่าป่าเป้ด |
๘๐๐ | ๓๖๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธะวัฒนชัย เมษา | บ้านเหล่าสร้างถ่อ |
๘๐๑ | ๓๖๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายยศกร คนเพียร | บ้านเหล่าสร้างถ่อ |
๘๐๒ | ๑๕๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกุลนิษฐ์ พรรณา | บ้านเหล่าสร้างถ่อ |
๘๐๓ | ๔๖๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายคงเดช ซาเสน | บ้านเหล่าหมี |
๘๐๔ | ๔๖๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายพุฒิพงค์ ซาเสน | บ้านเหล่าหมี |
๘๐๕ | ๔๖๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายอนุพงศ์ บุทธิจักร์ | บ้านเหล่าหมี |
๘๐๖ | ๔๖๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสิริกัลยา ซาเสน | บ้านเหล่าหมี |
๘๐๗ | ๔๖๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอัญญารัตน์ เมืองมีศรี | บ้านเหล่าหมี |
๘๐๘ | ๔๖๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | นางสาวนฤมล ประสพคุณ | บ้านเหล่าหมี |
๘๐๙ | ๗๕๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายจักรกฤษณ์ บุญเรืองนาม | บ้านเหล่าหลวงเตาถ่าน |
๘๑๐ | ๗๕๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธวัฒชัย จันปุ่ม | บ้านเหล่าหลวงเตาถ่าน |
๘๑๑ | ๗๕๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงแพวา คำนนท์ | บ้านเหล่าหลวงเตาถ่าน |
๘๑๒ | ๗๕๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงยุพาพร จันทร์แสง | บ้านเหล่าหลวงเตาถ่าน |
๘๑๓ | ๗๕๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงรัชดาภรณ์ เอี่ยมอิ่ม | บ้านเหล่าหลวงเตาถ่าน |
๘๑๔ | ๓๕๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายณัฐกิตติ์ ยืนยั่ง | บ้านเหล่า |
๘๑๕ | ๓๕๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธิรพันธ์ เวียงสิมา | บ้านเหล่า |
๘๑๖ | ๓๕๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายวุฒินันท์ สีดา | บ้านเหล่า |
๘๑๗ | ๓๕๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงฐิติชญา โคตรสุโพธิ์ | บ้านเหล่า |
๘๑๘ | ๓๕๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงปิยพร อ่อนศรี | บ้านเหล่า |
๘๑๙ | ๓๕๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสุจิรา คนขยัน | บ้านเหล่า |
๘๒๐ | ๘๒๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธนวัฒน์ สมตน | บ้านอุ่มไผ่ |
๘๒๑ | ๘๒๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพรรณภา คำมุงคุณ | บ้านอุ่มไผ่ |
๘๒๒ | ๗๙๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงเขมิสรา สังคะลึก | บำรุงพงศ์อุปถัมภ์ |
๘๒๓ | ๘๐๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงณัฐธิดา ศิลปักษา | บำรุงพงศ์อุปถัมภ์ |
๘๒๔ | ๘๐๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงจินต์จุฑา ปึ้งตะเนน | บำรุงพงศ์อุปถัมภ์ |
๘๒๕ | ๘๐๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงจุฑาภรณ์ ไกยรัตน์ | บำรุงพงศ์อุปถัมภ์ |
๘๒๖ | ๘๐๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงชนิดาภา หนองแคน | บำรุงพงศ์อุปถัมภ์ |
๘๒๗ | ๘๐๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงธันย์ชนก ล่ำลือ | บำรุงพงศ์อุปถัมภ์ |
๘๒๘ | ๘๐๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพัชราพร คชชาญ | บำรุงพงศ์อุปถัมภ์ |
๘๒๙ | ๗๙๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพิชามญช์ เขียวน้อย | บำรุงพงศ์อุปถัมภ์ |
๘๓๐ | ๘๐๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสาวิกา คนคล่อง | บำรุงพงศ์อุปถัมภ์ |
๘๓๑ | ๗๙๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสุทธาสินี สมฤทธิ์ | บำรุงพงศ์อุปถัมภ์ |
๘๓๒ | ๘๑๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | นางสาวเกศรา กิ่งมาลา | บำรุงพงศ์อุปถัมภ์ |
๘๓๓ | ๘๐๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | นางสาวปวีณ์กร วังคะฮาต | บำรุงพงศ์อุปถัมภ์ |
๘๓๔ | ๘๐๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | นางสาวพรสุดา อนุมาตย์ | บำรุงพงศ์อุปถัมภ์ |
๘๓๕ | ๘๐๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | นางสาวอาริสา ไชยชารี | บำรุงพงศ์อุปถัมภ์ |
๘๓๖ | ๗๙๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | นายไชยภัทร นับกลาง | บำรุงพงศ์อุปถัมภ์ |
๘๓๗ | ๗๙๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | นายเทพประกาย ห้วยทราย | บำรุงพงศ์อุปถัมภ์ |
๘๓๘ | ๗๖๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงมณฑิตา คำนนท์ | ป่งแดงวิทยาคม |
๘๓๙ | ๗๖๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงรุ่งทิวา ไชยพันธ์ | ป่งแดงวิทยาคม |
๘๔๐ | ๗๖๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงลัดดาวัลย์ ไชยพันธ์ | ป่งแดงวิทยาคม |
๘๔๑ | ๗๖๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงวัชรพงฒ์ เสียงหวาน | ป่งแดงวิทยาคม |
๘๔๒ | ๗๖๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงศศิวิมล มุกดาหาร | ป่งแดงวิทยาคม |
๘๔๓ | ๕๒๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายภาคิน โคชขึง | ป่าไร่ป่าชาดวิทยา |
๘๔๔ | ๕๓๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงธนภรณร์ สลับศรี | ป่าไร่ป่าชาดวิทยา |
๘๔๕ | ๕๓๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงมุกดารัตน์ เกณฑ์สองคร | ป่าไร่ป่าชาดวิทยา |
๘๔๖ | ๕๓๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสวิตตา สาระติ | ป่าไร่ป่าชาดวิทยา |
๘๔๗ | ๕๒๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอภิชา ทำมะเก่ | ป่าไร่ป่าชาดวิทยา |
๘๔๘ | ๕๒๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอภิญญา ตาเทพ | ป่าไร่ป่าชาดวิทยา |
๘๔๙ | ๖๘๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนารีรัตน์ พ่อค้าช้าง | พระราชทานบ้านหนองหมู |
๘๕๐ | ๖๘๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอธิชา เชื้อคำจันทร์ | พระราชทานบ้านหนองหมู |
๘๕๑ | ๖๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชาบวิทยา พรมดี | มุกดาลัย |
๘๕๒ | ๘๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายณัฏฐวัฒน์ ปัททุม | มุกดาลัย |
๘๕๓ | ๗๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายณัฐพล ติยะโคตร | มุกดาลัย |
๘๕๔ | ๕๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายพงศกร พรธรรม | มุกดาลัย |
๘๕๕ | ๖๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายราชันยา ไชยรัตน์ | มุกดาลัย |
๘๕๖ | ๗๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายลัดธพล โทนแก้ว | มุกดาลัย |
๘๕๗ | ๗๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายวจนะ เดชสุวรรณ์ | มุกดาลัย |
๘๕๘ | ๖๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายอภิชิต มงคลสุภา | มุกดาลัย |
๘๕๙ | ๕๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกชกร อุระ | มุกดาลัย |
๘๖๐ | ๘๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกมลรัตน์ สาลีวรรณ | มุกดาลัย |
๘๖๑ | ๕๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกัญญาวีย์ ยุตะวัน | มุกดาลัย |
๘๖๒ | ๕๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงเกทเสมณี เดชสุวรรณ์ | มุกดาลัย |
๘๖๓ | ๘๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงขนิษฐา ประวิเศษ | มุกดาลัย |
๘๖๔ | ๕๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงครองขวัญ แก้วดี | มุกดาลัย |
๘๖๕ | ๖๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงชญาดา แซ่เฒ้า | มุกดาลัย |
๘๖๖ | ๖๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงชลดา เหมือนเขียน | มุกดาลัย |
๘๖๗ | ๘๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงชุติกาญจน์ ทองมหา | มุกดาลัย |
๘๖๘ | ๖๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงณัชชนันท์ แสนวิเศษ | มุกดาลัย |
๘๖๙ | ๗๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงณัฐวรา เกษียร | มุกดาลัย |
๘๗๐ | ๗๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงณิชกมล เหมือนเขียน | มุกดาลัย |
๘๗๑ | ๖๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงตรีทิพยณิภา โทนแก้ว | มุกดาลัย |
๘๗๒ | ๖๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงตีรณา โทนแก้ว | มุกดาลัย |
๘๗๓ | ๖๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนวล ไชยราษฏร์ | มุกดาลัย |
๘๗๔ | ๗๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงปัทมาพร สุพร | มุกดาลัย |
๘๗๕ | ๕๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงปิยพัชร แก่นวงศ์ | มุกดาลัย |
๘๗๖ | ๘๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพรพิมล โทจันทร์ | มุกดาลัย |
๘๗๗ | ๗๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพอเพียง ใจดี | มุกดาลัย |
๘๗๘ | ๕๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพิมพกานต์ พาลึก | มุกดาลัย |
๘๗๙ | ๕๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพิมพ์ญาดา แก้วหมื่นไวย | มุกดาลัย |
๘๘๐ | ๕๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงมุฑิตา ภิรมย์ | มุกดาลัย |
๘๘๑ | ๗๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงวรัญญา กิ่งวัน | มุกดาลัย |
๘๘๒ | ๗๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงวาร์คิม ทองผา | มุกดาลัย |
๘๘๓ | ๘๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงศศิวิมล ราชิวงค์ | มุกดาลัย |
๘๘๔ | ๘๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสุนันทา สร้อยแก้ว | มุกดาลัย |
๘๘๕ | ๗๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงหยกผกา ผมเพชร | มุกดาลัย |
๘๘๖ | ๖๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอนาสตาเซีย เจกูโซ | มุกดาลัย |
๘๘๗ | ๘๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอลิสา ทีทำนัก | มุกดาลัย |
๘๘๘ | ๙๒๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายรัฐภูมิ ทองพั้ว | เมืองพาลุกากรภูมิ |
๘๘๙ | ๙๒๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนันทิกานต์ ทวีโคตร | เมืองพาลุกากรภูมิ |
๘๙๐ | ๙๒๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงศุภวรรณ ผิวงาม | เมืองพาลุกากรภูมิ |
๘๙๑ | ๑๐๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงชาณีญา วิชาธร | เมืองใหม่ |
๘๙๒ | ๙๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพรประเสริฐ สุริวงศ์ | เมืองใหม่ |
๘๙๓ | ๙๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงเพชรรินทร์ เพ็ชรภาค | เมืองใหม่ |
๘๙๔ | ๖๓๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายกฤษณะ เชื้อวังคำ | ร่มเกล้า |
๘๙๕ | ๖๓๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายทัชชนะชัย เชื้อคำจันทร์ | ร่มเกล้า |
๘๙๖ | ๖๓๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายนันทวัฒน์ เหง้าโอสา | ร่มเกล้า |
๘๙๗ | ๖๓๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายพีระมิด โคตรนาแก | ร่มเกล้า |
๘๙๘ | ๖๓๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงเขมมิกา เชื้อคำจันทร์ | ร่มเกล้า |
๘๙๙ | ๖๒๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนัฐธิดา เชื้อคำจันทร์ | ร่มเกล้า |
๙๐๐ | ๖๓๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงภาวดี เชื้อคำจันทร์ | ร่มเกล้า |
๙๐๑ | ๖๓๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงมนต์นภา เชื้อคำจันทร์ | ร่มเกล้า |
๙๐๒ | ๖๓๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอรปรียา ปู่บุตรชา | ร่มเกล้า |
๙๐๓ | ๖๒๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอาทิตยา เชื้อวังคำ | ร่มเกล้า |
๙๐๔ | ๖๓๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | นางสาวกนกพร เชื้อคำจันทร์ | ร่มเกล้า |
๙๐๕ | ๖๓๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | นางสาวเอมอร โต้สาลี | ร่มเกล้า |
๙๐๖ | ๓๑๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายปรัชญาศรัณย์ แก้วแสนทิพย์ | วัดหลวงปู่จาม มหาปุญฺโญ บ้านห้วยทราย "ราษฎร์ประสงค์" |
๙๐๗ | ๓๑๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงเกตุกนก ผิวขำ | วัดหลวงปู่จาม มหาปุญฺโญ บ้านห้วยทราย "ราษฎร์ประสงค์" |
๙๐๘ | ๓๑๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงณัฐชา เสียงล้ำ | วัดหลวงปู่จาม มหาปุญฺโญ บ้านห้วยทราย "ราษฎร์ประสงค์" |
๙๐๙ | ๓๑๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสิรินาถ ชิดทวงษ์ | วัดหลวงปู่จาม มหาปุญฺโญ บ้านห้วยทราย "ราษฎร์ประสงค์" |
๙๑๐ | ๓๑๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงสิรินุช ชิดทวงษ์ | วัดหลวงปู่จาม มหาปุญฺโญ บ้านห้วยทราย "ราษฎร์ประสงค์" |
๙๑๑ | ๙๑๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายคุณวุฑ ผาระกัน | สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี 84 พรรษา |
๙๑๒ | ๙๒๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายพีรดนย์ ต่อมดวงแก้ว | สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี 84 พรรษา |
๙๑๓ | ๙๑๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายสิรสิทธิ์ ดอนสนธิ์ | สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี 84 พรรษา |
๙๑๔ | ๙๑๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายเอกกวี ว่องไว | สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี 84 พรรษา |
๙๑๕ | ๙๑๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงจันทมณี สุวรรณบุผา | สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี 84 พรรษา |
๙๑๖ | ๙๑๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงปริยภัทร ใจกว้าง | สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี 84 พรรษา |
๙๑๗ | ๙๑๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงภัทราพร เรืองเมือง | สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี 84 พรรษา |
๙๑๘ | ๙๑๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงวริศรา ปินะกาเส | สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี 84 พรรษา |
๙๑๙ | ๙๑๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอารีรัตน์ ปุยฝ้าย | สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี 84 พรรษา |
๙๒๐ | ๔๙๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายไพรพนา ชลเพ็ช | สยามกลการ 4 |
๙๒๑ | ๔๙๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงชลลดา อ่วยกระโทก | สยามกลการ 4 |
๙๒๒ | ๔๙๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนงพร จันทบุตร | สยามกลการ 4 |
๙๒๓ | ๔๙๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนภาวรรณ ยืนยง | สยามกลการ 4 |
๙๒๔ | ๔๙๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงรัตนามณี ลีหล้าน้อย | สยามกลการ 4 |
๙๒๕ | ๔๙๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงริญาทอง อุณวงศ์ | สยามกลการ 4 |
๙๒๖ | ๔๙๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงวิภวาดี ซาเสน | สยามกลการ 4 |
๙๒๗ | ๗๔๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายรังสิมันตุ์ บุญเรืองนาม | หนองข่าประชาอุทิศ |
๙๒๘ | ๗๕๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายอัฐษฎาวุธ เอี่ยมอิ่ม | หนองข่าประชาอุทิศ |
๙๒๙ | ๗๕๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงฉันชนก ยืนยง | หนองข่าประชาอุทิศ |
๙๓๐ | ๖๔๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธีรพล คนเพียร | หมู่บ้านป่าไม้ |
๙๓๑ | ๖๔๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายเหมันต์ แก้วสุวรรณ | หมู่บ้านป่าไม้ |
๙๓๒ | ๖๕๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายพลพล โยควัฒน์ | ห้วยตาเปอะ |
๙๓๓ | ๖๕๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายศักดิ์สิทธิ์ จิตจักร์ | ห้วยตาเปอะ |
๙๓๔ | ๖๕๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายสุริยา วงหะเทพ | ห้วยตาเปอะ |
๙๓๕ | ๖๔๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงชลธิชา ชินบุตร | ห้วยตาเปอะ |
๙๓๖ | ๖๕๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงรัตนา สีทา | ห้วยตาเปอะ |
๙๓๗ | ๖๕๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงศรัณย์พร ต้นพุฒ | ห้วยตาเปอะ |
๙๓๘ | ๖๕๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงศุภรรณ ต้นพุฒ | ห้วยตาเปอะ |
๙๓๙ | ๖๔๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงเสาวลักษณ์ ทิพนัด | ห้วยตาเปอะ |
๙๔๐ | ๙๙๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายคเณศ ไตรยวงศ์ | อนุบาลคำชะอี |
๙๔๑ | ๙๙๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธนกฤต กิตติอาษา | อนุบาลคำชะอี |
๙๔๒ | ๙๙๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายภูมิพัฒน์ ใสดาว | อนุบาลคำชะอี |
๙๔๓ | ๙๙๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงฐิดาภา มหานุภาพ | อนุบาลคำชะอี |
๙๔๔ | ๙๙๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงปณิดา จูมแพง | อนุบาลคำชะอี |
๙๔๕ | ๑๘๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายจักร์ษ์รินทร์ รุ่งโรจน์ | อนุบาลเทศบาลดงเย็น |
๙๔๖ | ๑๘๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธนพัฒน์ ทองน้อย | อนุบาลเทศบาลดงเย็น |
๙๔๗ | ๑๘๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธวัลรัตน์ ดีดวงพันธ์ | อนุบาลเทศบาลดงเย็น |
๙๔๘ | ๑๘๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายภัทรภณ พิกุลศรี | อนุบาลเทศบาลดงเย็น |
๙๔๙ | ๑๗๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกรรณยรัตน์ สลางสิงห์ | อนุบาลเทศบาลดงเย็น |
๙๕๐ | ๑๗๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงทิพรัตน์ วาปี | อนุบาลเทศบาลดงเย็น |
๙๕๑ | ๑๗๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงธิดารัตน์ คนยืน | อนุบาลเทศบาลดงเย็น |
๙๕๒ | ๑๗๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงโยษิตา สิงห์สร | อนุบาลเทศบาลดงเย็น |
๙๕๓ | ๑๘๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงศุภชิญา ไชยายงค์ | อนุบาลเทศบาลดงเย็น |
๙๕๔ | ๓๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายจิตรทิวัส ไชยทะ | อนุบาลมุกดาหาร |
๙๕๕ | ๒๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายจิรภัทร ชัยสุนทร | อนุบาลมุกดาหาร |
๙๕๖ | ๑๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายจิรภัทร สุริยวรรณ์ | อนุบาลมุกดาหาร |
๙๕๗ | ๓๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายชนุดม สุวรรณไกรษร | อนุบาลมุกดาหาร |
๙๕๘ | ๓๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายชิษณุพงศ์ แข็งแรง | อนุบาลมุกดาหาร |
๙๕๙ | ๒๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายธนวัฒน์ วิศรุตมัย | อนุบาลมุกดาหาร |
๙๖๐ | ๑๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายนัทวิช สุขอ่ำ | อนุบาลมุกดาหาร |
๙๖๑ | ๓๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายรัชชานนท์ ยศราวาส | อนุบาลมุกดาหาร |
๙๖๒ | ๓๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายวรปรัชญ์ พูลศรี | อนุบาลมุกดาหาร |
๙๖๓ | ๒๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายวัชรพงษ์ เงาสมรูป | อนุบาลมุกดาหาร |
๙๖๔ | ๔๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกนกวิลัย ราชิวงศ์ | อนุบาลมุกดาหาร |
๙๖๕ | ๔๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกรรณ อาจวิชัยดำรง | อนุบาลมุกดาหาร |
๙๖๖ | ๑๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกัญญาณัฐ เพียรไลย์ | อนุบาลมุกดาหาร |
๙๖๗ | ๑๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงจงกลณี ภักดีงาม | อนุบาลมุกดาหาร |
๙๖๘ | ๓๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงจิดาภา ธรรมบุตร | อนุบาลมุกดาหาร |
๙๖๙ | ๒๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงณัชชา บัวจงกล | อนุบาลมุกดาหาร |
๙๗๐ | ๒๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงณัฐชยา รัตนโกศล | อนุบาลมุกดาหาร |
๙๗๑ | ๓๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงธัญจิรา อัศววุฒิโรจน์ | อนุบาลมุกดาหาร |
๙๗๒ | ๒๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงธัญลักษณ์ โสมรักษ์ | อนุบาลมุกดาหาร |
๙๗๓ | ๔๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงธันยพร แสงทอง | อนุบาลมุกดาหาร |
๙๗๔ | ๑๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนภัสสร รูปดี | อนุบาลมุกดาหาร |
๙๗๕ | ๑๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนันทวรรณ ทุยบึงฉิม | อนุบาลมุกดาหาร |
๙๗๖ | ๒๖/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนิชชาญพิชญ์ บริสุทธิญาณี | อนุบาลมุกดาหาร |
๙๗๗ | ๒๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงปทิตตา ชาญเชิงลม | อนุบาลมุกดาหาร |
๙๗๘ | ๔๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงปภาวรินท์ สิทธิไกรพงษ์ | อนุบาลมุกดาหาร |
๙๗๙ | ๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงปาริฉัตร อนันตรักษ์ | อนุบาลมุกดาหาร |
๙๘๐ | ๑๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพชรพรชนก ขวานอก | อนุบาลมุกดาหาร |
๙๘๑ | ๔๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพลอย มาคุณ | อนุบาลมุกดาหาร |
๙๘๒ | ๑๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพัทธ์ธีรา พรหมเสนา | อนุบาลมุกดาหาร |
๙๘๓ | ๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงพิพรรษพร ดวนสิงห์ | อนุบาลมุกดาหาร |
๙๘๔ | ๑๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงภัทรพร ไชยสุนันท์ | อนุบาลมุกดาหาร |
๙๘๕ | ๓๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงมนปรียา ไชยทองศรี | อนุบาลมุกดาหาร |
๙๘๖ | ๑๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงยุพรัตน์ โชติภัคพิพัฒน์ | อนุบาลมุกดาหาร |
๙๘๗ | ๓๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงวรัญญา ศิริวลัยกร | อนุบาลมุกดาหาร |
๙๘๘ | ๔๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงวรัทยา ปัญญา | อนุบาลมุกดาหาร |
๙๘๙ | ๒๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงศิริมา ไหลหลั่ง | อนุบาลมุกดาหาร |
๙๙๐ | ๒๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงหนึ่งฤทัย แสงโชกุน | อนุบาลมุกดาหาร |
๙๙๑ | ๓๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงอัญชลิญา เสียงอ่อน | อนุบาลมุกดาหาร |
๙๙๒ | ๗๓๑/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายชยรน สิทธิโสภณ | อนุบาลยศวดีนิคมคำสร้อย |
๙๙๓ | ๗๒๗/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กชายรชต แก้วประสิทธิ์ | อนุบาลยศวดีนิคมคำสร้อย |
๙๙๔ | ๗๓๓/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงกชกร กุลโท | อนุบาลยศวดีนิคมคำสร้อย |
๙๙๕ | ๗๓๕/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงจตุพร โชติเนตร | อนุบาลยศวดีนิคมคำสร้อย |
๙๙๖ | ๗๓๔/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงณัฐริกา ไชยโกฏ | อนุบาลยศวดีนิคมคำสร้อย |
๙๙๗ | ๗๒๘/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงนฤมล ศรีสมยา | อนุบาลยศวดีนิคมคำสร้อย |
๙๙๘ | ๗๓๒/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงศศินา เสกสันติสกุล | อนุบาลยศวดีนิคมคำสร้อย |
๙๙๙ | ๗๒๙/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหญิงศศิประภา ศรีสมยา | อนุบาลยศวดีนิคมคำสร้อย |
๑๐๐๐ | ๗๓๐/๒๕๖๑ | เด็กดีศรีมุกดาหาร | เด็กหยิงจรรยวรรณ์ ประเสริฐสุข | อนุบาลยศวดีนิคมคำสร้อย |
พัฒนาโดย นายอดิศร ก้อนคำ